Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt + hr 03gt เย็นกว่านี้ได้อีกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt + hr 03gt เย็นกว่านี้ได้อีกไหม

ใช้asus 8800gt ไม่คล็อกนะครับ ติดhr 03gt+tt thunderblade
    idle 45-47
    full load 57 3dmark06

full ไม่เยอะเท่าไหร่แต่ idle ไม่ปลื้มอย่างแรง
    เห็นในรีวิว idle ต่ำกว่า40กันทั้งนั้นเลย
    ไม่รู้เป็นเพราะทาซิลิโคนไม่ค่อยแจ่มหรือเปล่า
    ถ้าถอดมาทาใหม่มันจะเย็นกว่านี้ได้อีกไหมเนี่ย

เท่านั้นก็ถือว่าเย็นแล้วครับ

ในรีวิวเค้ามีสภาพแวดล้อม และปัจจัยต่างๆ ไม่เหมือนกับท่าน

เพราะฉะนั้นอย่าไปยึดติดว่าจะต้องดีเหมือนที่รีวิวมากเลยครับ

Comment

เย็นมากมาย

Comment

ผมก็เหมื่อนกัน ไม่รูํ้ว่าปรกติหรือเปล่า สเปกเครื่องผมเป็น
        Q6600
        ASUS P5Q Se
        KINGSTON 4GB/800
        HDD 500GB
        EAH 4850/1024
        PSU RAIDMAX 630W.
        DVD-RW 2ตัว
        Reader Card Internal
        TV-Tuber Card
        พัดลมเครื่อง 4ตัว
        อุณภูมการ์ดจอเวลาปรกติไม่ได้เล่นเกมส์ ทำงานทั่วไปจะอยู่ที่ 50-60 แต่พอเล่นเกมส์ Crysis อุณภูมจะไปที่ 75-80 ไม่รู้ว่าปรกติหรือว่าผิดปรกติถ้าผิดปรกติควรจะเป้นที่อะไรคับแล้วแก้ยังไงช่วยทีนะคับ อุณภูมการ์ดจอนะคับEnergyoflove_Bp@hotmail.com จะเมล์มา หรือจะ msn ก็ได้นะคับ

Comment

ขอบคุณครับท่าน
          ก็แหม คนมันอยากเย็น 555

Comment

อานะ ไม่ได้อยากเย็นหรอก กลัวมันพัง

Comment

เย็นมากแล้วท่าน จะค่ำแว้วววว

Comment

^
                ^
                ^

พึ่ง5โมงเองท่านนน หุหุ

Comment

ท่านต้องลองใหม่ตอนฝนตกหนักๆหรือหลังเที่ยงคืน เปิดแอร์ต่ำกว่า23c ไม่น้อยกว่า 1 ชม

เปิดฝาเคส เอาฮาตาริเป่า แล้วจะเตะ30ปลายๆครับ

Comment

ยัง ดี กว่าผม น่า ซื้อมาวันแรก เจ้ง เลย อะ ลงไดร์ เวอร์ อาอะไรก็ ประมวลผม 3D ไม่ได้ เข้า 3DMark ยังไม่ได้เข้าหน้าเทสเลย หลุด - - ยังไม่ได้เตลม เลย ของผม เปิด แอร์ 41 องสา ไม่ได้เปิด 51 เปิด 2จอทำงาน 61 องสาคับ - - แต่เล่นเกมไม่ได้
                    สงสัย ชิบเสีย Asus เหมือนกัน ^^

Comment

เย็นเฉียบเลยท่าน

Comment

Working...
                      X