Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิสนึง ภาพมันไหงไวจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิสนึง ภาพมันไหงไวจัง

คือว่าเวลาที่ผมเล่น เกมแล้ว รู้สึกว่าภาพเกม มันจะไวมากๆๆครับ ไม่ไม่เป็นปรกติอ่าครับ ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ เป็น เกือบทุกเกมเลย (ย้างที่ก็ปรกติ บางที้ไม่)

cpu amd 4600+
    vga eah 3650 512 ddr2
    ram 1g

ผมว่า ไม่ได้เป็นที่ภาพเกมหรอกครับ ผมว่าน่าจะเป็นที่ ความไวเมาส์มากกว่า ลองปรับดูใน Control Panel นะครับ

Comment

ผมใช้ จอย เล่น ครับ

Comment

เปิด Vertical sync ที่ไดร์เวอร์ หรือ ในเมนูปรับแต่งกราฟฟิค ของแต่ล่ะเกม

Comment

ผมว่า ลองๆปรับดูน่าจา Ok ละนะ ว่าแต่เปนกับเกมไรมั่งเนี่ย. . .

Comment

น่าจะเป็นกับเกม Crysis หุ หุ

Comment

ผม ลงไดร์เวอร์ cpu แล้ว ก็หายครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาแสดงความคิดเห็น

(มันไวจนไม่สามารถควบคุมเกมได้เลยนะ เช่น nfs กดเลียวซ้าย ก็หักทันที่เลยหักเข้าหากำแพงเลยไง แล้วไครซิสมันจะยิงถูกเหรอ อิอิ)

Comment

ของผมเคยเป็นที่ devil may cry 4 นะ .. วิ่งเร็วมาก ( ไม่ต้องอัพสกิล วิ่ง เลยทีเดียว ) - -"

กับ Soldier of fortune ลื่นปรืด (ปรืดจิงๆ ) เป็นบางช่วง - -*

Comment

*0* ไม่เคยเจอแฮะ

Comment

เปิด Speed Hack ไว้รึเปล่า

Comment

Working...
                    X