Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ATI ทำให้ยืดจอยังไงครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ATI ทำให้ยืดจอยังไงครับ?

ลองทำดูแล้วมันก็ไม่ยืดครับงง

Digital Panel>Attributes> Scale image to full panel size + Enable GPU scaling แล้วทำไมมันยังไม่ได้หว่า???
    Nvidia มันไม่เห็นเป็นงงหุหุ

จอยืดยังไง งง

Comment

คำถามท่านยังถามกำกวมเลยครับ ผู้ที่รู้จริงๆก็ไม่รู้จะตอบท่านยังไง

Comment

รู้สึก จขกท จะเข้าใจคนเดียวน๊ะครับ อธิบายให้ละเอียด พร้อมมีภาพประกอบดีมั๊บครับ ถามครั้งเดียวแล้วจบเลย

Comment

กำ งงกับคำถามมากมาย เหอๆๆๆ ท่านใช้จอY รึป่าว

Comment

ใช้เป็นจอ Wide ครับเล่นแล้วมันไม่เต็มจอ เพราะจอ 4:3 มันไม่ต้องยืดอะครับมันเต็มจออยู่แล้ว

Comment

เดี๋ยวจอท่านเป็น wide หรือว่าทำมะดา งง

Comment

เขาอยากเล่นแบบเกมส์ 4:3 อย่าง1024*768 ให้ยืดเต็มจอ1680*1050 (อย่าง22" นะ ยกตัวอย่าง) เอ่อ แปลกคน ชอบเล่นแบบภาพยืดๆ บวมๆ ลองติ๊กEnable GPU scaling ออกแล้วลองดูครับ วนๆแถวๆนั้นแหละ ไม่ยาก

Comment

Working...
                X