Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำที่รองโน๊ตบุ๊คใช้เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำที่รองโน๊ตบุ๊คใช้เอง

จะทำที่รองโน๊ตบุคใช้เองน่ะครับ ตอนนี้ทำเสร็จแล้ว กำลังจะติดพัดลม
    แต่ยังคิดไม่ออกครับ ว่าควรจะติดแบบ เป่าลมอัดเข้าใต้เครื่อง หรือจะ
    ติดแบบดูดลมออกจากใต้เครื่องดีครับ ขอคำแนะนำจากผู้ที่มีประสบการณ์หน่อย

ดูพัดลมของเครื่องเราว่า ทิศทางไปทางไหนครับ

Comment

คือทิศทางลม มันเป่าออกทางด้านข้างครับ ด้านซ้ายมือ ไปเดินดูที่เขาขายกันอันละ500ลมมันจะดูดออกด้านล่างครับ เลยไม่แน่ใจว่ามันจะสวนทางกับทิศทางลมเดิมหรือไม่
      แล้วเครื่องผมลมมันเป่าออกด้านข้าง ควรจะเป่าพัดลมอัดเข้าด้านใต้ท้องเครื่อง ถูกต้องไหมครับ

Comment

อ่ะ อย่างนั้นก็ เป่าออก ไปหา notebook น่าจะดีกว่า

Comment

อยากเห็นจังเลย เอารูปมาดูบ้างนะครับ

Comment

อยากดูคับ

Comment

เป่าอัดใต้เครื่องครับ

Comment

ขอบคุณครับ เสร็จเมื่อไร จะเอารูปมาให้ดูครับ

Comment

Working...
                X