Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Fan Case ดี ๆ ราคาประหยัดหน่อยครับ ~*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Fan Case ดี ๆ ราคาประหยัดหน่อยครับ ~*

ผมตั้งงบไว้ 500 บาทหนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Silver Stone FM121 12cm 110CFM 39.5dBA 550บาท

แรงสุดในราคา 550 บาท ถ้าไม่นับพวก Delta, Sunon

เกินงบมา 50 บาท

Comment

coolermaster รุ่น 90 CFM Blue LED Silent Fan 120mm (R4-L2R-20CK-GP) แรงกำลังดี

ราคาตัวละ 270 บาท

Comment

Originally posted by gokobo View Post
        coolermaster รุ่น 90 CFM Blue LED Silent Fan 120mm (R4-L2R-20CK-GP) แรงกำลังดี

ราคาตัวละ 270 บาท
        ... แนะตัวนี้ด้วยอีกคนครับ ราคาไม่แพงและลมแรงดีในระดับหนึ่งเลย ใบพัดสีดำใสตัดกับไฟจากหลอดLEDสีน้ำเงินก็สวยใช้ได้ทีเดียว

...หรือไม่ จะเอาลมแรงๆก็ยี่ห่อ Deltaไปเลย ราคาถูก ลมแรงมาก แต่เสียงก็แรงตาม
        Last edited by madcat; 21 Sep 2008, 11:52:24.

Comment

Working...
        X