Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมกาดร์จอ 8500GT มานเหมือนจะตายอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมกาดร์จอ 8500GT มานเหมือนจะตายอะ

พัดลมกาดร์จอ spark GF 8500GT 256MB มานเหมือนจะตายอะ

ตอนเปิดเครื่องมาก็ไม่เป็นไรหลอกหมุนปกติ แต่แล้วใช้ไปซักพักมันก็ ค่อยๆๆหมุนช้าลง เลื่อยๆๆ อุณหภูมิก็ มากขึ้นเลื่อยๆๆ เกือบ 70 องศา ผมรีบกด Power ปิดเครื่องเลยกลัวมันไหม้

ทำไงดีอะครับ อาการนี้ คือพัดลมมันจะเสียใช่หรือป่าวอะครับ
    แล้วแบบนี้เคลมได้ไหมอะครับ ยังไม่หมดประกันอะครับ พึ่งใช้ได้ ปีเดียวเอง
    Last edited by HeavenSaber; 21 Sep 2008, 17:29:46.

เอาไปเครมครับถ้ามีประกัน

ถ้าปรกันหมดก็ซื้อมาเปลี่ยนใหม่ครับ

Comment

Working...
    X