Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกี่ยวกับเครื่องสำรองไฟทีครับ กับการ์ด VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกี่ยวกับเครื่องสำรองไฟทีครับ กับการ์ด VGA

1.UPS กับ Octopus มันต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรใช้อันดีครับ บ้านผมมัก ไฟดับ กับ ไฟตก เป็นประจำครับช่วงนี้
    2.Xbox360 ควรใช้ UPS หรือ Octopus ดีครับ แล้วควรใช้รุ่นไหนแนะนำทีนะครับ ถ้า UPS ขอของ APC Leonics ไม่เกิน 3500 นะครับ
    3.มี งบ 6000 แนะนำครับ VGA ของ Geforce ทีครับ เอามาเล่นเกมครับ

ขอถามอีกข้อครับ UPS ผมมันมีปันหาอ่ะครับ
    ปกติเวลา ปิด UPS คอมมักจะดับไปด้วยแต่นี่ผมปิด UPS คอมมันไม่ดับอ่ะครับ แถมเวลาไฟดับมันไม่สำรองไฟอ่ะครับ

Comment

Working...
    X