Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเ่ล่น Star Wars: The Force Unleashed บ้างครับ ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเ่ล่น Star Wars: The Force Unleashed บ้างครับ ช่วยหน่อย

ถามหน่อยคับ

ผมเล่น story จบแล้ว

เลยมาเล่นโหมด Force Unleashed ก็เล่นมาเรื่อยๆ จบจบหมด รวมทั้ง Order66 ตอนจบ ปลดล็อคตัว Darth Maul ปกติตัวนี้จะใช้ดาบสองด้านใช่มั้ยครับ แต่ในเกมมันใช้ด้านเดียวอะ เลยจะถามว่า มันใช้แบบ 2 ด้านได้ป่าวครับ อุตส่าเล่น Order66 จนจบ ใครเล่นแล้วคงจะรู้ว่ามันยากขนาดไหนใช่มั้ยครับ ผิดหวังอ้ะ -*-

อีกอย่าง พอผมเล่น Order66 จบ นอกจาก Darth Maul แล้ว มันปลดล็อค Game type แบบ Force Out ด้วยครับ อยากรู้ว่ามันคืออะไร แล้วจะเข้าเล่นตรงไหนครับ ขอบคุณครับ

ปล. ผมเล่น PSP นะ
    Last edited by BlackMiracle; 21 Sep 2008, 20:31:17.

ง่า

ไม่มีใครเล่นเลยหรอ

Comment

Working...
    X