overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: @@@ Crysis Warhead นี่เล่นสไตล์ไหนครับ@@@

OverclockZone Member ERIN's Avatar

Talking @@@ Crysis Warhead นี่เล่นสไตล์ไหนครับ@@@

ค่อยๆซุ่ม เก็บทีละตัว หรือบวกแหลกราญแบบแรมโบ้ครับ ซื้อแล้วเพิ่งเอาลงวันนี้ เล่นแล้วแหม่งๆยังไงไม่รู้(ออกแนวไม่ค่อยโดนเท่าไร ชอบCoD4มากกว่าแฮะ) แล้วฉากแรก ทำไมผมโดนยิงหลายดอกมากไม่ตายเลยครับ(โดนระเบิดหนักๆตาย) ฉากหลังๆแบบนี้หรือเปล่า

OverclockZone Member berzerkger's Avatar

ลองเล่นแบบยากสุดสิครับหันไปดูทีวีวูบเดียวก็บินละ ==

OverclockZone Member waster555's Avatar

อยากเล่น เด้ เหอๆ

OverclockZone Member miixer's Avatar

ผมเล่นแนวซุ่มครับ ลุยบ้างบางครับ แต่ส่วนใหญ่ซุ่มเพราะมันมาเยอะ สู้ไม่ไหว

OverclockZone Member ERIN's Avatar

มีใครเล่นออนไลน์ไหมครับ ผมเล่นแล้วยากมาก ลุยมากไม่ได้ ต้องเซพโครตๆอะ (กว่าจะล๊อกอินได้นานมากเลยเกือบ5นาที)

อ้อ แล้ว Gamespy นี่มันโปรแกรมไรครับ ผมต้องออนก่อนเล่นCrysis Online ไหมครับ มันคล้ายๆmsnป่าว

OverclockZone Member enzigerz's Avatar

Quote Originally Posted by ERIN View Post
    มีใครเล่นออนไลน์ไหมครับ ผมเล่นแล้วยากมาก ลุยมากไม่ได้ ต้องเซพโครตๆอะ (กว่าจะล๊อกอินได้นานมากเลยเกือบ5นาที)

อ้อ แล้ว Gamespy นี่มันโปรแกรมไรครับ ผมต้องออนก่อนเล่นCrysis Online ไหมครับ มันคล้ายๆmsnป่าว
    ตอบผมก็เล่นนะ onlineนะ เเต่ต้องเล่นเซิฟเเถวนี้ ออกไปเเถวUs ดับไม่ต้องจอด เเค่เเถวนี้ยังมีเเลคให้ตายโง่ๆบ่อยๆ เเต่ผมล๊อกอินเเบบเดียวเองนะ เนท512 - -"

เกมสปายคือไรก็ไม่รู้ผมไม่เคยยุ่งไม่เคยเปิดก็เล่น crysisได้ครับ

OverclockZone Member onnton's Avatar

ส่วนใหญ่ผมก็ซูมครับ

OverclockZone Member amstel's Avatar

สไตล์การเล่นไม่ว่าจะCryisiหรือCod4หรือเกมส์อะไรก็ตามมันขึ้นอยู่กับเกมส์เมอร์คับ
    บรรทัดถานคนเราไม่เหมือนกันก็ย่อมเล่นแตกต่างกัน

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ซุ่มยังไงอ่ะ บางทีอยู่***งเป้นกิโล มันมองเห้นเลย...แถมยิงโดนอีก

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ใจเย็นเล่น นานๆ ก็ค่อยๆ ซุ่ม เล็ดลอดเข้าๆไปครับ

Time Attack ก็ลุยแหลกเลย ครับ

OverclockZone Member Yakuza_ขาลีบ's Avatar
    เฮือนข่อยยู่สกล

ผมชอบบู้ล้างผลาญคับ5555

OverclockZone Member shoompon's Avatar

Quote Originally Posted by armyman View Post
    ซุ่มยังไงอ่ะ บางทีอยู่***งเป้นกิโล มันมองเห้นเลย...แถมยิงโดนอีก
    หมอบยิงครับ ใส่เก็บเสียงด้วยมันจะงงว่ายิงจากไหน เปิดโหมดตัวแดงเป้าจะนิ่งขึ้นด้วยครับ
    Last edited by shoompon; 22 Sep 2008 at 12:24:39.

OverclockZone Member arito's Avatar

ผมหายตัวแล้ว ซุ่มยิง

OverclockZone Member choat's Avatar
    ราชบุรี อ.วัดเพลง

ลุยไปเลยครับ มันส์ดี

OverclockZone Member

ผมใช้ scar แล้วนอนยิง

OverclockZone Member RegTify's Avatar

Cloak แอบตุ๋ยเฮดชอต, ลากเป็นกลุ่ม โยนน้อยหน่า, Dash กำปั้นยัดปาก มันนนนส์

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

แค่นอนในกองหญ้ามันก็ไม่เห็นแล้วงับ

OverclockZone Member miixer's Avatar

เมื่อไหร่จะมี online server thai หนอ ไปเล่นกับพวกต่างประเทศแล้ว มันเห็น ping เราเยอะหน่อย เตะออกกระจายเลย

แสด

Quote Originally Posted by miixer View Post
    เมื่อไหร่จะมี online server thai หนอ ไปเล่นกับพวกต่างประเทศแล้ว มันเห็น ping เราเยอะหน่อย เตะออกกระจายเลย

แสด

แล้วแมพนี่ ใหญ่ชิหายเลย เดินไมได้ ต้องขับรถไปอะ เกมสืบ้าอะไรแมพใหญ่โครตๆ ใหญ่ประมาณเมืองทองธานีทั้งเมืองเลยคิดดู นานๆทีจะเก็บได้สักตัว ปิงเยอะโคต อาศัยขับรถไปชนมันแล้วยิงซ้ำ 555+

Bookmarks

Bookmarks