Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ MB ชิพ P45 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ MB ชิพ P45 ให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาที่ CF ได้ราคาประมาณ 6000 +ไม่เกิน 500

แล้วมีข้อสงสัยข้อนึง ถ้าช่อง CF มัน***งกันแค่ช่องเดียว แต่ใช้การ์ดที่เป็น 2 slot มา cf แล้วมันจะมีปัญหามั้ยเรื่องการติดตั้ง การใช้งาน แล้วความร้อน

P5Q Deluxe 6590 ราคาจากเวปtkcomนะคับ ตัวนี้แหล่มแน่นอน

P5Q 4300

P5Q - E 5690 ตัวนี้ก้อโอเคแล้วคับ

GA-EP45-DS3R 4300 เองคับ

รอท่านอื่นมาตอบล่ะกันคับ

ปล. ถ้าการ์ดแรงๆมันก็ต้องร้อนเป็นธรรมดาอยู่แล้วคับ แต่การ์ดมันก็ทนความร้อนได้สู้นะคับ

ถ้ากลัวก็ซื้อซึ้งมาใส่อะคับ

Comment

P5Q Deluxe 6590
      P5Q PRO
      ครับ

Comment

Working...
      X