Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเข้าเวปหน่วงมาก (ซ้ำขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับเข้าเวปหน่วงมาก (ซ้ำขออภัย)

มีปัญหาครับ ความเร็วเนทปกติ แต่เวลาเข้าเวปช้ามากเลยครับ
    บางทีจะเข้ามันหน่วง นานจน Error เลยครับ กว่าจะเข้า Webboard ได้ นี่Error ไป หลายรอบ เป็นกับเครื่องผมรึป่าวครับ
    ..เวลาเข้า MSN นี่เร็วมาก -*-"
    เกมออนไลน์ ยังไม่ได้ลอง..พึ่งติดเนทอ่ะครับ
    Last edited by Newewiw; 22 Sep 2008, 01:28:32.

เป็นเหมือนกันครับ บางทีก็เร็ว บางทีก็นานจน error ครับ

เล่นเกมออนไลน์ ไม่มีlag นะ ลื่นปรึ๊ดเลย..

แต่ว่าเข้าเวปช้ามาก -*-

รอผู้รู้ มาตอบ

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ

Comment

ไม่เก่งนะครับ แต่อยากช่วย ไปหาload โปรแกรมcfosspeed กับ full speed จะช่วยได้ไหม
        เพราะโปรแกรมfull speed จะช่วยให้เปิดหน้าเวปเร้วขึ้น
        และโปรแกรมcfosspeed จะช่วยให้ จากmodem ไป เครื่องดีขี้น ครับใช้อยู่เท่านี้ครับ
        ที่เหลือ ศึกษาเอาครับ

Comment

ของผมก้อช้าคับ แต่เว็ปยังเข้าได้บ้าง ส่วน msn เข้าไม่ได้เลยอ่ะ
          เกี่ยวกะเครื่องหรือเน็ตคับ คือ เน็ตwiless

Comment

ไม่แปลกครับ เล่นเน็ตที่มหาลัยยังขึ้น error เลย ทีโหลดหนังใช้ idm 7M/s ลื่นไหลซะจริง คนเข้าเยอะต้องทำใจ

Comment

ผมว่าน่าจะมีปัญหาเกียวกะเนตนะครับ ปกติผมเข้าไวมากแต่อาทิตที่ผ่านมาช้ามากและเข้าไม่ได้เป็นวันๆก็มีเล่นเกม
              ไม่แลค msn บางทีก็ออนทีเดียวติดบางทีออนยังไงก็ไม่ยอมติด

Comment

Working...
              X