Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูเคสของผม มี 3 เครือง ช่วยแต่งเคศผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาดูเคสของผม มี 3 เครือง ช่วยแต่งเคศผมหน่อย

บ้านผมมีคอม 3 เครื่อง คือว่าอยากแต่งให้มันดูสวยงาม อ่าครับ เคสผมดูมันรกยังไงไม่รู้ช่วยแต่งทีครับ ต้องชื้ออะไรมาแต่งบ้างคับให้มันดูสวยงาม ทุกเครืองเล่นเกมแรงๆ ได้ หมด งับ

เครื่องที 1 ครับ

เครื่อง ที 2 ครับ

เครื่อง ที่ 3 ครับ

ส่วนภาพนี้ รวมครับ

ผมอยากมีเคสสวยงามอย่างคนอื่นมางครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยแนะนำที

หาที่หุ้มสายไฟแล้วจัดให้เป็นระเบียบ ต่อด้วยหาพัดลมไฟมาตกแต่งหน่อยหรือจะเอาหลอดนีออนใส่ก็ได้ครับ

Comment

ทำเทสเบด ดีกว่าครับ เชื่อผม

Comment

Working...
      X