Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ IE 7 อยากโมให้แรงกว่าเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ IE 7 อยากโมให้แรงกว่าเดิม

ช่วยที่ IE 7 อยากโมให้แรงกว่าเดิม
    ใครมีทิปเด็ดๆก็บอกกันด้วยนะครับ

ลบ IE7 ทิ้ง
    ลง Firefox <=== แรงกว่าชัวร์

จิงๆนะ

Comment

คือ IE มันเป็นโปรแกรมที่ลบไม่ได้

ผมพยายามสุดชีวิตแล้วครับ

แต่มันเป็น Brower พื้นฐานของ วินโดว์

มันจะลบไม่ได้ ถ้าตราบใดยังใช้ Windowห อยู่

เซ็ง ......

Comment

ก็ตั้ง Firefox เป็น Default Webbrowser ก็ได้ครับ

Comment

แร็งสุดชีวิต อะไรเปิดก็แร็งทั้งนั้นละครับ

Comment

ลบได้ครับ แค่ไอคอน IE ตรง desktop จะหายไปเท่านั้นเอง ส่วนตัวหลักๆของ IE ยังอยู่เพราะเป็นส่วนหนึ่งของระบบไปตั้งแต่ 98 แล้วครับ
            เบื่อ IE7 ก็ลองใช้ Firefox หรือ Opera ดูสิครับ อันหลังนี่ผมเอาไว้เปิดกับเว็บโป๊โดยเฉพาะเลย เพราะมันเก็บหน้าสุดท้ายไว้ก่อนปิดโปรแกรมด้วย เปิดมามันก็โหลดหน้าสุดท้ายก่อนปิดขึ้นมาเลย ไม่เสียเวลาหา

Comment

ก็ไม่ต้องไปใช้มันสิครับ แต่ผมใช้ทั้งสองอย่างเลย

Comment

Originally posted by transfinity View Post
                ลบ IE7 ทิ้ง
                ลง Firefox <=== แรงกว่าชัวร์

จิงๆนะ
                โหด ร้าย

Comment

ก็ลองๆ หา browser อื่นๆ มาลองใช้ดูครับ แล้วอย่า ลบ ie ซ่ะหล่ะ มีปัญหาแน่ๆ

Comment

Working...
                  X