Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำเตือน!!!! Spore 1.01 Crack No-DVD by Battery

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำเตือน!!!! Spore 1.01 Crack No-DVD by Battery

พอดีเห็น Spore อัพเดต Patch เป็น 1.01 พร้อม Crack No DVD ด้วยความที่เ็ป็นคนชอบอัพเดตอะไรใหม่เสมอ ก็เลยอัพเดตเกมส์ตามปกติ พอใช้ Crack No DVD เวอร์ชั่น 1.01 ของ Battery (ชื่อไม่ค่อยคุ้นแต่ก็วางใจเพราะลิ้งก์ที่ส่งมา มันมาจากเกมส์ก๊อปปี้ทั่วโลก) เท่านั้นละ อะจ๊ากกกกก!!!!!!
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เพิ่งได้รู้ความจริงวันนี้แหละว่า แอนตี้ไวรัสที่มีอยู่ในเครื่องทุกวันนี้ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย!!
    Format ใหม่หมด แก้ไม่หาย อะเซ็งเป็ดครับพี่น้อง...
    คำเตือน สำหรับท่านที่ยังไม่รู้และกำลังคิดจะโหลดนะครับ โปรดระวังของแถมนะ
    Last edited by meen182; 22 Sep 2008, 14:46:53.

ดีนะผมไม่เคยอัพเดต

Comment

-.-

Comment

ดีนะที่ผมไม่ชอบอัพแพท ฮาๆ

Comment

น่าสนใจ ^^

Comment

ขอบคุณมากๆครับที่นำมาเผยแพร่

กำลังจะได้ลงอ่ะ ไม่มีเวลาเล่นเลย

Comment

ขอบคุณครับ คุณคือผู้เสียสละ
              ว่าแต่ใช้ AntiVirus ของอะไรครับ

Comment

Working...
              X