Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 ลง CCC. 8.9 แล้วมีปัญหาครับ มาดูให้หน่อย(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 ลง CCC. 8.9 แล้วมีปัญหาครับ มาดูให้หน่อย(มีรูป)

ตอนใช้ CCC. 8.8 บอกตรงครับ แต่ 8.9 จีพียูคล๊อก ทำไมมัน 80000 กว่าล่ะท่าน แล้วเมมคล๊อกก็เพี้ยนอีก
    มีวิธีแก้ไหมครับ
    ตัวเก่า 8.8 หาโหลดได้ที่ไหนอีกมั่งครับ เพราะเวปมันอัพแต่ตัว 8.9 เซ็งจิง

อย่าไปสนใจมันเลยครับ(ตรงนี้)

Comment

driver 8.9ไม่มีปัญหาครับมันเป็นที่GPUZมันไม่รุ้จักครับต้องรอมันupครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เป็นผมผมดีใจนะ - -

Comment

ของแรงก็งี้ละครับ

Comment

ผมก็เป็นอะครับ ตอนนี้ผมกลับมาใช้ V.8.8 แล้วอะครับ

Comment

Working...
              X