Announcement

Collapse
No announcement yet.

็โครงสร้าง CPU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็โครงสร้าง CPU ครับ

ท่านใด พอรู้แหล่งข้อมูลที่ค่อนข้างละเอียด เกี่ยวกับโครงสร้างของตัว CPU (ตัวไหนก็ได้) ที่เป็นภาษาไทย หรือ อังกิด ก็ได้ครับ

google ครับ

Comment

หลอกให้หางานรึท่าน อิอิ

Comment

google หรือ live ก็ช่วยท่านได้ทั้งคู่ครับ

Comment

พวกคอนโทรเลอ 8 บิต ก้อ น่าจะพอครับ
          หาหนังสือ พวก mcs-51 ตามร้าน se-ed

Comment

ในนี้ก็ดีครับ ในทางทฤษฏีนะครับ เพราะถ้าพวกที่ขายๆในปัจจุบันเขาจะไม่ค่อยเปิดเผย
            http://en.wikipedia.org/wiki/Central_processing_unit

แต่ถ้าในtextbookก็ computer architecture editionที่6 แต่เห็นภาษาไทยนะครับแต่มันedition5 เล่มนี้ผมใช้เล่นป.โท

Comment

ตามข้างบนคับ
              อยากรู้เรื่องอะไร ศจ.google กับ รศ.wikipedia ช่วยท่านได้เสมอ

Comment

Working...
              X