Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD SATA2มือ1ที่Pantip เขาไม่แถมสายSATAเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD SATA2มือ1ที่Pantip เขาไม่แถมสายSATAเหรอครับ

เมื่อวานไปซื้อ HDD seagate ร้านJIB เขาบอกว่าแถมมากับM/B งงเหมือนกันเพราะไม่ได้ซื้อHDDมานานแล้วครับ

ไม่แถมอยู่แล้วครับแต่บางทีจะแถมสายไฟ

Comment

Originally posted by X-JAPAN View Post
      เมื่อวานไปซื้อ HDD seagate ร้านJIB เขาบอกว่าแถมมากับM/B งงเหมือนกันเพราะไม่ได้ซื้อHDDมานานแล้วครับ
      ไม่แถม ถูกต้องแล้วครับ เพราะมันจะให้มากับ เมนบอร์ด จริงๆครับ

Comment

ถูกต้องตามร้านพูดครับ มานจะมากับ MB หน่ะ

Comment

ยังไม่เคยเห็น HDD ตัวไหนแถมสายเลยครับ มีแต่แถมมากับเมนบอร์ด

Comment

แถมสายไฟให้อย่างเดียวครับ

Comment

ไม่แถมครับ ซื้อมามือ1 มา 2-3 ลูกก็ไม่มีแถมมาให้ (เพื่อนซื้อ หุหุหุ)
              ชุดละ 15 ฿ เองครับ สาย SATA+สายไฟ แต่มันก็แถมมากะเมนบอร์ดแล้วนี้ครับ

Comment

ถ้าซื้อ HDD.ที่ผมขาย ถ้าอยากได้ก็จัดให้ หุ หุ
                คราวหน้าคงได้ขาย

Comment

อีกหนึ่งเสียง ไม่เคยเห็นแถมให้สักที ต้องซื้อเองทั้งนี้นครับ

Comment

ต้องซื้อเองคับพันทิพมีขายตรึมคับร้านอุปกรณ์สายไฟ

Comment

ถ้าขอก็น่าจะให้ นิ ที่โคราชเขาขายกันเส้นละ2บาทเอง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                        ถ้าขอก็น่าจะให้ นิ ที่โคราชเขาขายกันเส้นละ2บาทเอง
                        ถ้า 2 บาทผมว่าอย่าเลยเลยดีกว่าคับซื้อใจแจกไปเลย
                        ผมก็คนนึงคับไม่เคยเห็น Hdd แถมสายซักที

Comment

...

ผมซื้อร้านอื่น แล้วขอเขาครับ เขาก็ใจดีแถมให้ด้วย

Comment

เอ....
                            ทำไมไม่ไปซื้อ HDD ของคุณ CHICHI ละครับ
                            เห็นเค้าโฆษณา ว่าดีนักดีหนา เค้าคงแถมให้ นะ

Comment

Originally posted by ... มาแว้ว View Post
                              เอ....
                              ทำไมไม่ไปซื้อ HDD ของคุณ CHICHI ละครับ
                              เห็นเค้าโฆษณา ว่าดีนักดีหนา เค้าคงแถมให้ นะ

วันนี้เลยซื้อกับท่านCHICHIครับ เลยบอกขอสายสักเส้น ปรากฏว่าพี่แกดึงจากเคสเขามาให้ผมเลยครับ ใจดีจริงๆ แถมขับรถมาให้ถึงบ้านด้วย รู้งี้ไม่น่าซื้อจากร้านJIBมาเลย ขอบคุณท่านCHICHI ผ่านกระทู้นี้เลยแล้วกันครับ

Comment

Working...
                              X