Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับเกม Medal.Of.Honor.Airborne ใส่คีย์แล้วเงียบเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับเกม Medal.Of.Honor.Airborne ใส่คีย์แล้วเงียบเลย

ช่วยทีครับเกม Medal.Of.Honor.Airborne ใส่คีย์แล้วเงียบเลย ไม่รู้ว่าต้องลงภาคก่อนๆ หรือป่าว ช่วยแนะนำด้วยครับ

แผ่นกุ๊กๆกู๋หรือป่าว

ที่ผมเป็นนะ
    มีโปรแกรมฟิสิกอยู่แล้วหรือปล่าว AEIGS อะไรประมานนี้อะ

ถ้ามีเอาตัวนี้ออกก่อนนะ แล้วค่อยลงใหม่ ได้เลย

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
      ผมโหลดเอาในตามเวบบิท
      ส่วนโปรแกรมPhysX_7.07.09 อะ ตัวนี้ครับ เกมนี้มัน ver.เก่ากว่าที่ผมมีในเครื่องตอนนี้
      เดวจะลองดูนะครับ

Comment

Working...
      X