Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยใช้โปรเเกรมล็อก Folder บ้างได้โปรดช่วยข้าน้อยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยใช้โปรเเกรมล็อก Folder บ้างได้โปรดช่วยข้าน้อยด้วย

คือว่า ผมได้ลง โปรเเกรมล็อก Folder เเละลองล็อกดูปรากฏว่า Folder นั้นกลับมองม้ายเห็น Folder นั้นเลย เเละผมก็ลบโปรมแกรมนั้นเพื่อให้มันเห็น Folder ที่ล็อกนั้น พอลบเสร็จก็กลับมองม้ายเห็นอีก
    คือผมล็อกที่ ได F อะครับ ผมลอง copy ไฟไปที่ ได อื่นเพื่อที่จะ format มันเพื่อให้ได้พื้นที่ ได F คืนมาเเต่ formatไม่ได้ ท่านใดรู้ช่วยบอกผมทีครับ ต้องทำอย่างรัย

ขอบคุงล้วงหน้าอะครับ กินม้ายนอนม้ายหลับเลยครับ

ลง โปรแกรมไปแล้ว folder หาย แสดงว่า คุณ ต้อง เอาไป ใน โปรแกรม นั้นครับ folder มันน่าจะอยู่ในโปรแกรม นนั่นล่ะครับ ลบโปรแรกมออกไป มันยังไม่มา แสดงว่ามัน ฝั่งตัวอยู่ครับ ให้ ลง ไปใหม่เหมือนเดิมที่เดิม แล้ว เข้าไปที่โปรแกรม นั่น ลอง หาดูนะครับ เพื่อ folder มันอยู่ใน โปรแกรม

Comment

Originally posted by momaymint View Post
      ลง โปรแกรมไปแล้ว folder หาย แสดงว่า คุณ ต้อง เอาไป ใน โปรแกรม นั้นครับ folder มันน่าจะอยู่ในโปรแกรม นนั่นล่ะครับ ลบโปรแรกมออกไป มันยังไม่มา แสดงว่ามัน ฝั่งตัวอยู่ครับ ให้ ลง ไปใหม่เหมือนเดิมที่เดิม แล้ว เข้าไปที่โปรแกรม นั่น ลอง หาดูนะครับ เพื่อ folder มันอยู่ใน โปรแกรม

ขอบคุงมากครับท่าน ที่ชี้ทางสว่างให้ เห็น folder ที่มันหายไปเเล้ว ขอบคุงครับ

Comment

Working...
      X