overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 56

Thread: คิดไม่ออกทำไม KiDMaioRKz ถึงต้องซื้อ E8600 พร้อมกัน 5 ตัวครับ

Super Moderator tor_Za's Avatar

Default คิดไม่ออกทำไม KiDMaioRKz ถึงต้องซื้อ E8600 พร้อมกัน 5 ตัวครับ

วันนี้จะมาเล่านิทานนะครับ ไม่ใช่เรื่องจริง (แต่ผมชอบเอาเรื่องจริงมาล้อเล่นครับ)

เรื่องของเรื่องมันเกิด ณ. ช่วงเย็นๆหน้าตึกเนี่ย อ่านไม่ออกครับ

ขณะนั้นผมก็นั่งเล่นไปเรื่อยๆตามภาษาคนไม่มีอะไรมาให้ไว้อัดสนองตัณหาตัวเองซะเท่าไร

ระหว่างที่ผมจะกลับเข้าไปด้านในดึกเพื่อจะเอาไปเกรียนนั้นก็มีเสียงโทรศัพท์เข้าจากเด็ก ม.4 คนนึง

" พี่ๆอยู่ไหนกันครับ เมื่อสามวันที่แล้วผมแอบจิ๊กจตุครามของที่บ้านไปปล่อยเช่ามา แต่ยังไงๆเงินมันก็
    ไม่ได้มากพอตามที่ผมต้องการอีก ผมเลยต้องไปขอเงินแม่มา แต่เงินที่แม่ให้มานั้นพอรวมกับเงินที่ผม
    มีอยู่มันก็ไม่พออยู่ดี ผมเลยต้องไปขอยืมเงินเมียหลวงแถวบ้านมาเนี่ยครับ พี่ๆอยู่ไหนกัน ผมรีบมาก"

ขณะนั้นมันก็จะมืดแล้วผมก็เลยได้บอกว่า "เอ็งมีอะไรก็เดินเข้ามาในตึกเลย เร็วๆจะเก็บของแล้ว"

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member นาย...อั๊ยซ์...'s Avatar

เอามาชั่งกิโลขายหลอคับเนี่ย อิอิ

Super Moderator tor_Za's Avatar

- นี่น้องๆไอ้เกรียนนั้นมันหิ้วอะไรมาตั้งเยอะครับ
    -- นั้นสิพี่สาวสุดสวยผมว่ามันทั้งเด็กทั้งหัวเกรียนด้วยนะกั๊บ
    --- พวกแกทั้งสองเงียบกันไปเลยค่ะ เกรียนไม่เกรียนมันอยู่ที่ใจ ยังดีกว่าพวกแก่แล้วไม่ยอมเลิกเกรียนนะค่ะ
    น้องเสื้อขาวคนนั้นโดนใจพี่มากเลยค่ะ

- & -- : -_-"

ผมลืมบอกพวกพี่ไปว่าเงินที่ผมหามาได้จากทั้งหมด ทั้งจากขอเมียและแม่นั้น ผมเอาไปซื้อ E8600 5 ตัวครับ
    วันนี้ขอร้องเพื่อนที่โรงเรียนที่บ้านมีรถให้ไปหาซื้อ E8600 มานะเนี่ย แล้วรีบมาหาพี่เลย

พี่ๆมีอะไรให้อัด E8600 บ้างล่ะครับ ผมเสี้ยนมาก อยากอัด E8600 สนองตันหาตัวเองแล้วนะครับ

แกมีเวลาเหลือแค่สามสิบนาทีกับของแค่นี้

พี่ๆผมยังไม่เอาจริงๆนะพี่ วันนี้แค่เล่นๆพอนะครับ ไว้พรุ่งนี้เอาใหม่ เดี๋ยวไปขอเงินแม่มาซื้อการ์ดจอใหม่ด้วยครับ

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง

OverclockZone Member นาย...อั๊ยซ์...'s Avatar

อีนี ตา ม่ะ ได้ ฝาด ไป ชายมายยยย !!

OverclockZone Member Chodose's Avatar
    ดงตระไคร้ ไร่นางรอง/ ลูกกะจ๊อกขี้เมา ชมรมโคราช รักหมา แดกแมว/

7 วิ กว่าเอง เหอ เหอ คนผมยาวเสื้อขาว บ่ มีรูปด้านหน้าเหรอครับ

OverclockZone Member AeGis's Avatar

เหมือนว่า เจ้าคิดไม่ออกจะยกE8600 ให้ผมตัวหนึ่งใช้ไหมครับ เยอะเกินเล่นไม่ทันอะไรประมาณนนี้ อิอิ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

ไหงไปแอบถ่ายข้างหลังมาหว่า ....

OverclockZone Member Kengjeed's Avatar
    บางกรวย-ไทรน้อย

นะ

Banned Venom-Crusher's Avatar
    Vmodtech.com,Thailand

โอ้โห SuperPI1M แรงจังเลยครับ

OverclockZone Member matoom's Avatar
    ทุกที่ที่มีอ้อย

Quote Originally Posted by Venom-Crusher View Post
    โอ้โห SuperPI1M แรงจังเลยครับ
    นี่ขนาดเล่นๆนะนี่

เฉือนกันเสี้ยวนิดๆครับท่านน่อม

ผมติดตามอยู่ครับสำหรับ Super Pi 1M ตอนนี้ มีมาให้ดูแทบจะทุกสัปดาห์เลย

OverclockZone Member

shortcut หน้าจอโปรแกรมแจ่มๆทั้งนั้นเลยคับ ทั้งSetLODb6 ,SpiTweaker หาโหลดได้ที่ไหนบ้างคับเนี่ย คิคิ

OverclockZone Member Bigg's Avatar

ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ม.4

OverclockZone Member orthadox's Avatar

บ้าไปแล้ว

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

อิอิ
    เหนแล้ว คิดไม่ออก เลย ผม 555

แรงนะขอบอก

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

วันนี้ ที่เดิมครับ

อิอิ

ใครอยากดูเกรียนอัด ln ครับ

อิอิ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

ดูแล้วก็อยากไป (ไต้หวันอะนะ 555+)

OverclockZone Staff Audigy's Avatar
    ChiangMai Thailand

Talking

รู้สาเหตุที่ E8600 ขาดตลาดแ้ล้วครับ

ผมว่าเราไปปล้นในงานเลยดีไหม ไม่ต้องหาซื้อละ......

OverclockZone Member PonDTranG's Avatar

ได้มาจากไหนว่ะ อ่าๆ

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ไม่อยากพูดครับ
    เดี่ยวโดนปาดคอ
    ยังลากได้อีก ยังไม่อยากครับ อิอิ

ปล. CPU ตัวนั้น แรงจริงๆ นะท่าน
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

KiDMaioRKz วันนี้ดูด LN2 ใส่แก้วในงานด้วย

KiDMaioRKz บอกว่าหิวน้ำและคิดไม่ออกว่าจะไปซื้อน้ำอะไรมากิน เลยเท LN2 ลงแก้วเปล่าให้กินซะ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks