Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Witcher แบบไม่เซ็นเซอร์ ในกรุงเทพมีขายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Witcher แบบไม่เซ็นเซอร์ ในกรุงเทพมีขายที่ไหนครับ

ผมจะเข้า กทม. เดือนหน้าครับ ช่วยบอกทีนะครับ จะซื้ออะครับ เอาแบบไม่เซ็น

ไม่ต้องเป็นเวอร์ชั่นใหม่นะครับ เอาอันเก่า

ไม่มีครับ เป็นแบบเซ็นเซอร์หมด
    แต่เราสามารถก็อปไฟล์มาแก้ได้ครับ
    ตามลิงค์นี้เลย>>>>http://www.mininova.org/tor/1082596 หรือ http://files.filefront.com/The+Witch.../fileinfo.html
    หรือในกูเกิลเสริชคำว่า The Witcher US Censorship Fix ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับเหอๆ แหล่มจริงๆ

Comment

Censorship Fix เกือบ 600 เมก
        patch ตัวใหม่อีกเกือบ 1 gb
        แถมใช้เวลาลง patch ใหม่ประมาณ 2 ชม.อีก..(อ้างอิง VGB)
        เกมเทพของแท้

Comment

โหลด pacth ช้ามากครับ

มีใครอัพโหลดโฮสไทยไว้ไหมครับ ผมโหลดไม่ขึ้นเลย เนต3mอะ

หรือใครก็ได้ช่วยบอกที แบบไม่เซ็นเซอร์มันตัดอะไรออกไปบ้างครับ

เรื่องการ์ดผมไม่แคร์

เห็นเค้าว่าหุ่นผู้หญิงจะไม่เซ็กซี่ขึ้นใช่ไหมครับ

Comment

เกมส์นี้มัน Cen อะไรเหรอครับ

พอดีมีอยู่แต่ยังไม่ได้เล่นเลยครับ
            Last edited by ISaWaRa; 23 Sep 2008, 21:34:47.

Comment

Censor Card สาวๆครับ

แต่เวลามัน xxx กันก็เหมือนเดิมครับ

Comment

เกมแนวยังไงหรอ

Comment

มันมีตอนโป้ๆ ด้วยหรอเกมนี้อะ

Comment

เกมส์อะไรหว่า

Comment

มีมีฉากล้อแหลมด้วยหรอตอนไหนหรอเล่นแปปเดียวก็ลบออกแล้วอะ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                        มันมีตอนโป้ๆ ด้วยหรอเกมนี้อะ
                        นั้นซิผมก็เพิ่งรู้นะเนี่ย...สงสัยเดียวต้องเอาออกมาเล่นซะแล้ว

Comment

มันสร้างจากนิยายสำหรับผู้ใหญ่ครับ ก็ต้องมีกันมั่ง

Comment

พระเอกบ้ากาม
                            ตอนเล่น ผมเลือกช้อยซตอบแบบกลาง ๆ เองนะ กลายเป็นคำเชื้อเชิญซะงั้นเลย

แต่ เวลา xxx มันก็ตัดฉาก เป็นโยนเสื้อกับภาพการ์ดสองมิติ เฉย ๆ
                            Oblivion น่าจะแจ่มกว่า

Comment

พระเอกบ้ากาม
                              ตอนเล่น ผมเลือกช้อยซตอบแบบกลาง ๆ เองนะ กลายเป็นคำเชื้อเชิญซะงั้นเลย

แต่ เวลา xxx มันก็ตัดฉาก เป็นโยนเสื้อกับภาพการ์ดสองมิติ เฉย ๆ
                              Oblivion น่าจะแจ่มกว่า
                              ทำไมตอนออกมาใหม่ๆไม่มีคนบอก รู้งี้เล่นตั้งนานแว้ว

Comment

Working...
                              X