Announcement

Collapse
No announcement yet.

battery ใหม่ ๆ ของ notebook รุ่นเก่า ๆ จะยังมีขายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• battery ใหม่ ๆ ของ notebook รุ่นเก่า ๆ จะยังมีขายไหม

ผมมี Acer Aspire 3600 series battery ตัวเก่ามันเสื่อมแล้ว อยากได้ตัวใหม่ ไม่รู้มันจะยังมีขายมือหนึ่งอยู่ไหม หรือว่ามีแต่มือสอง หรือเอาไปเปลี่ยนใส้ดีครับ

แล้วอย่างไรราคาเท่าไหร่ ผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ลองถามศูนย์ดูก่อนครับว่ามีไหม ถ้าไม่มีก็คงต้องเปลี่ยนใส้

Comment

มีขายครับที่พันทิพมีร้านเยอะเลย แต่ไม่เคยเห็นขายมือสองนะมีแต่แท้ก่ะเทียม

Comment

ตะกี้ลองโทรไปถามศูนย์ Acer พระราม สาม มีขายที่เดียวครับ แต่ตั้ง 3900 ไม่รวม VAT

แล้วอย่างนี้ที่พันทิพย์ จะมีขายไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่

Comment

พันทิบมีแน่นอนครับถูกกว่าศูนย์ด้วยผมเพิ่งซื้อไปเปลี่ยนacerตัวเก่า
          แต่เครื่องมันโวยวายว่าไม่ใช่ของแท้นะ ถอดออกเด๋วนี้ประมานนั้น
          แต่ก้อใช้ได้ปกติครับร้านรับประกันด้วยผมไปซื้อร้านเขียวๆอ่ะขายถูกด้วย
          ปล.โทดทีที่จำชื่อร้านไม่ได้ลองเดินสืบราคาดู ร้านลึกๆหน่อยอ่ะครับ

Comment

Working...
          X