Announcement

Collapse
No announcement yet.

abit ax78 ที่เซียร์พอมีขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• abit ax78 ที่เซียร์พอมีขายมั้ยครับ

พอดีเพื่อนจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ เค้าอยากได้ตัวนี้ ปรกติจะซื้อของที่ร้านJIBกับAvice แต่2ร้านนี้เช็คดูแล้วไม่น่ามีของ รึว่าต้องเข้าพันธุ์ทิพย์(บางกอกรถติดไม่ค่อยอยากเข้า)

รบกวนด้วยครับพ่อแม่พี่น้อง

ขึ้นไปชั้นเดียวกันกับ IT city ผ่าน advice ไป 2 ร้าน ก่อนถึงร้าน JIB ร้านใหม่ เห็นอยู่ในตู้แต่ไม่ได้ถามราคาครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ที่เซียร์น่าจะเคยเห็นที่ร้าน Bigit คับ
      Last edited by supoth; 23 Sep 2008, 13:50:04.

Comment

โอ้ ขอบคุณมากมายครับ ค่อยยังชั่วหน่อย นึกว่าต้องเข้ากรุงระ

_/\_

Comment

เคยเดินหาตอนนั้นอยู่แต่ไม่มี

เลบจบกับ BlackSeries A780 เฉย TwT

Comment

Working...
          X