Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปประกอบคอมที่ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปประกอบคอมที่ไหนดีครับ

ไปประกอบคอมที่ไหนดี

1 พันทิป
    1.1 tk
    1.2 jedi
    แล้วก็ที่ไหนดีครับ บอกด้วย

2 ฟอจูน
    อันนี้ไม่รู้เลย แต่ใกล้บ้านสุดแล้ว มีร้านไหนพอได้บ้าง

ศูนย์ฮาร์ดและซอร์ฟแวร์(เถื่อน)แห่งชาติ พันทิพย์พล่าซ่า ประตูน้ำ

Comment

มาเสรีใหม อิอิ
      เรื่องร้านไม่มีความเห็นครับรอท่านถัดไป

Comment

งืมๆ แล้วไปที่ไหนดีละเนี้ย

Comment

สาวในร้านน่ารักๆ 55+ อะล้อเล่น เน้นร้านที่มีชื่อที่ดีหน่อยอะคับ

พวกเรื่องประกัน แล้วก็ถูกกว่า

Comment

ผม พึ่งไปถอยมา จากร้าน jedi บริการดีมาก tk ผมม่ะค่อยชอบ ไม่ค่อยใส่ใจลูกค้า

Comment

ส่วนตัวซื้อของที่ TK แล้วนำมาประกอบเองที่บ้าน สนุกดี
              ลองสิถ้า แป๊กเปิดไม่ติดก็ยกไปร้าน

Comment

งืมๆครับๆ

ผมก็ว่าจะมาประกอบเองเหมือนกัน แต่ผมจะไปกับเพื่อนผม เครื่องของเพื่อน มันอยากประกอบเอง เพราะยังไม่เก่งพอ
                ถ้าซื้อของตัวเองเมื่อไรนะ หึหึ ได้สนุกแน่ (สนุกในบอร์ด OCZ)

Comment

Working...
                X