มีปัญหาการใช้ WD Rapter 80 ADFD สองลูกมาทำ Raid บนบอร์ด ASUS P5K Pro
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีปัญหาการใช้ WD Rapter 80 ADFD สองลูกมาทำ Raid บนบอร์ด ASUS P5K Pro

OverclockZone Member tynn's Avatar

Default มีปัญหาการใช้ WD Rapter 80 ADFD สองลูกมาทำ Raid บนบอร์ด ASUS P5K Pro

วันนี้ลองมาครึ่งวันแล้วครับก่อนทำก็หาข้อมูลในบอร์ดและมีผู้ใจดีหาข้อมูลเวปอื่นๆมาให้
    ศึกษาก่อน แต่ข้อมูลบางส่วนบอร์ดไม่ตรงกันจึงมีปัญหาในการทำความเข้าใจ(โง่นิดๆ)
    อยากถามผู้รู้และเคยทำ Raid0 บนบอร์ดเดียวกันมาให้ความรู้แบบละเอียดหน่อยครับ
    พรุ่งนี้เช้าจะเข้ามาศึกษาอีกที และจะลองทำใหม่ครับ วันนี้นั่งวีลแชร์ทั้งวันขอตัวไปนอนพักก่อนนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

OverclockZone Member tynn's Avatar

ไม่มีคนตอบเลย ทำไงดีเรา

Bookmarks

Bookmarks