Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่ออนาล็อกเข้า AVR แล้วเสียงซัพหาย..ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่ออนาล็อกเข้า AVR แล้วเสียงซัพหาย..ช่วยทีครับ

ท่านทั้งหลายที่เป็นผู้รู้

ท่านใดรู้บ้างครับ ว่าทำไงให้เสียงออกจากซัพอ่ะครับ ต่อแบบอนาล็อกนะครับ

ส่วนอื่นออกหมดครับ เหรอแค่ซัพไม่ออกครับ ตอนเทสไม่มี

แต่ถ้าเทสผ่าน THX มีนะครับ ดูหนัง ฟังเพลงปกติ ไม่มีครับ

ใช้ X-Fi Elite Pro ครับ.....จะเป็นที่การ์ดรึป่าวครับ แบบนี้อ่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้า ทั้งช่วยดัน และช่วยตอบนะครับ

bass redirect สิ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      bass redirect สิ
      ขอบคุณท่านเรือครับ แต่ว่า ทำยังไงครับ

Comment

Comment

มาแระครับท่าน ขอบคุณท่านเรือครับ

แต่ว่าเบามากมายครับ

Comment

Working...
          X