Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามมว่า AMDx2 5600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามมว่า AMDx2 5600+

http://www.goolaseng.com/view.aspx?I...e45c37c0f6f816

ตอนนี้ใช้แรม 1Gb เอง (อีกตัวไหม้ไปละ)รอเคลม
    ถ้าผมเพิ่ม แรมอีกตัวจะไปได้ไกลกว่านี้มั้ยครับ ตอนนี้ของเดิมๆ
    หมดเลยแต่มันร้อนชิบหายเพราะใช้ มอนิเตอร์2ตัว

ครัยมีข้อแนะนำยังงัยช่วยแนะนำทีครับ
    Last edited by JetDo_Craf; 25 Sep 2008, 22:27:10.

ไม่เห็นมีข้อมูลอะไรมาให้เลย แต่ถ้าร้อนก็เปิดแอร์ซิครับ เกโระๆๆ

Comment

ขอเวลา เกาหัวแก้ งง แปบ

Comment

-*-

Comment

เง็ง

Comment

-*-

Comment

เข้ามางง อิอิ
              จากประเด็นที่ว่า เพิ่มแรมอีกตัวแล้วจะลากได้อีกหรือไม่
              คิดว่าน่าจะไม่แตกต่างกันเท่าไหร่สำหรับการลาก
              แต่เครื่องท่านจะใช้งานเร็วขึ้นกว่าเดิมแน่นอน งับๆๆ - -*

Comment

แง๊งดิ คำถามพางง ?

Comment

มาแล้วครับไม่ว่างซักที ท่าuไหนว่างๆ ช่วยแนะหน่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความคิดเห็นคับ
                  Last edited by JetDo_Craf; 26 Sep 2008, 08:13:04.

Comment

หาคนมาตอบคำถามหน่อย

Comment

Working...
                    X