Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD althon64 /Intel Core2 Duo อะไรดีกว่ากันครับ ไม่มีความรุ้เลย รบกวนด้วยหะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD althon64 /Intel Core2 Duo อะไรดีกว่ากันครับ ไม่มีความรุ้เลย รบกวนด้วยหะ

รบกวน ข้อข้อมูลจากผู้รู้ และ กูรูทั้งหลายคร๊าบบ

ถ้าใช้งานหลายด้าน ผมแนะนำ Intel Core2 Duo

Comment

เข้าที่กำบังก่อน ละ ^^
      กระสูนอาจจะว้อน

Comment

เปิดตัวได้แรง

Comment

สมัครวันแรกก็ประเดิมสะหน่อย กระทู้แรกสะด้วย จัดไปครับพี่น้อง
          Last edited by kingmax; 23 Sep 2008, 23:04:52.

Comment

ซื้อมาสองตัวเลยสิ มีทั้งสองค่ายยังบอกไม่ถูกเลยว่าอันไหนดีกว่า

Comment

ฟิ้ว ฟ้าว เปรี้ยง บึ้ม ตูม !!!!

เรียกกำลังเสริมด่วน!!! ขอย้ำ ด่วน!!!

Comment

ของแบบนี้พูดยากครับ ผมว่าดูที่งบของท่าน ดูที่การใช้งานครับ มันดีคนละด้านครับ

Comment

สมัครได้เร็วดีนะครับ ของผมเดือนครึ่งถึงจะได้เป็นสมาชิก

Comment

กะทู้ล่อเท้า 55555+

Comment

ตอบแบบโง่ๆเลยครับ
                      ว่าจขกท.มาแรงที่สุดแล้วครับ

Comment

คิดว่าเป็น c2d มั๊งครับ

Comment

มวยคนละรุ่นค่ะ ถ้าจะชนสูสี ให้ฟัดกับ AMDx2 ที่ความถี่(ย้ำว่าความถี่)เท่ากันจะชกกันได้ครบยกนะคะ

Comment

ขอบคุนนะ แต่คือแบบว่า ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ ก็เลยรบกวนอยากทราบ ว่าไหนมันเจ๋งกว่ากัน

Comment

Originally posted by NeverAgain View Post
                              ขอบคุนนะ แต่คือแบบว่า ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ ก็เลยรบกวนอยากทราบ ว่าไหนมันเจ๋งกว่ากัน
                              ถามนะ ถามได้ ไม่ว่ากัน
                              แต่อย่าถามเป็นค่ายๆ นะ ต้องถามเป็นรุ่นๆ จะได้เปรียบเทียบได้ นะ
                              เช่น INTEL E2160 กับ AMD X2 6400+ ใครแรงกว่ากัน เป็นต้น นะ (รุ่นต่อรุ่น)
                              ไม่ใช่ HONDA vs YAMAHA ใครแรงกว่ากัน (ตอบยากแล้วจะทะเลาะกันปาวๆ นะ)

Comment

Working...
                              X