Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าเข้าได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าเข้าได้มั้ย

Powercolor X1950Pro ครับ ซิ้ง AC บอร์ดผมมันจะใส่ได้มั้ยเนี่ย Asrock Alive NF5VSTA
    ความยาวการ์ดไม่ค่อยห่วงเท่าไหร่ แต่ กลัวว่าซิ้ง AC จะไปโดนตัวซิ้ง South Bridge อะคับ
    ช่วยกะขนาด หรือ บอกความยาวการ์ด กะ ความหนาซิ้งหน่อยได้ป่ะคับ ขอบคุณคับ
    Attached Files

ไม่น่าจะติดนะ
    เพราะซิงค์ VGA ดูแล้ว เต็มที่ก็กินถึง Slot ที่ 2 นะ คงไม่ถึง 3 Slot หรอก
    ถ้าติดจริงๆ ก็ถอดซิงค์ SB ออกไปเลย เพราะบางรุ่นไม่ใส่มาเลยก็มี

Comment

ขอบคุณคับ ถอดแล้วไม่เป็นไรแน่ใช่ไม๊ครับ

Comment

Originally posted by Rock_Shit View Post
        ขอบคุณคับ ถอดแล้วไม่เป็นไรแน่ใช่ไม๊ครับ
        ใช่ ไม่มีปัญหา (ถ้าไม่ร้อนมาก)
        ท่านด้านล่างเอาหัวเป็นประกัน

Last edited by TWK.; 23 Sep 2008, 23:39:47.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X