Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงONIBLADEไม่เป็นครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงONIBLADEไม่เป็นครับช่วยหน่อย

ในแผ่นมามีมาให้แค่เนี่ยะ(คำแนะนำ)
    1 ติดตั้ง DAEMON Tools Lite Version 4.12.3 เพื่อเม้าอิมเมจ onibaba

2 ติดตั้ง MS Applocale แล้วลงเกมผ่าน MS Applocale

3 รีสตาร์ท เครื่อง เล่นได้แล้วจ้า

ในแผ่นมีตัวเปลี่ยนภาษาให้แตกไว้ที่ที่เราลงเกม

แล้วผมทำตามที่มันบอกหมดแล้วอ่ะ

ดันเล่นไม่ได้ พอเข้าเกมส์ก็มีหน้าต่างให้เซตค่าต้างแต่ก็เข้าเกมส์ไม่ได้

ใครเคยเล่นเกมส์นี้ช่วยบอกวิธีติดตั้งด้วยนะครับ

เป็นพระคุณอย่างสูง(ซื้อมาให้แฟนเล่นดันเล่นไม่ได้เซ็งเลย)เสียเระ

ช่วยมาตอบกานไวๆหน่อยซิครับ
    คนจายร้อนนะ
    ซื้อมาเล่นไม่ได้เนี่ยะมันเซ็งมากนะครับ
    ขอบคุณครับพี่น้อง

Comment

รอหน่อย เกมนี้จะลงเนกซเจน รอถึงตอนนั้นดีกว่า

Comment

Working...
      X