Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead รันบน DX9 บนวิสต้าได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead รันบน DX9 บนวิสต้าได้ไหมครับ

Crysis Warhead รันบน DX9 บนวิสต้าได้ไหมครับ
    เล่นไปกระตุกมากๆ มันรัน DX10
    โอ๊ว ทำไมไม่มีให้เลือกเหมือน Devil Maycry นี่

โอ้ว!!!....อยากเล่นๆๆๆ อิอิ ^_^

Comment

เล่นบน XP ก็ปรับ very high ได้ครับ ไม่จำเป็นต้องใช้ vista เลยภาคนี้ แน่นอนเล่นบนวิสต้ากระตุก XP แน่ๆครับ

Comment

เครื่องของคนเล่นอ่ะน่าจะเป็น Vista นะ ความหมายของเค้าคืออยากจะให้มัน Run เป็น DX9 แทน DX10 ซึ่งมันกระตุก......น่ะ!!!

Comment

น่าจะได้นะ แต่ต้องลง DX9.0C ลงใน Vista ด้วยมั้ง..เนี่ยแหละ..

Comment

vista ลดเกรดลงเป็น dx9 ได้ด้วยหรอ

Comment

Working...
            X