Announcement

Collapse
No announcement yet.

SV.Crysis War ไทย !!! เปิดแล้วครับ (multiplayer ของ Warhead)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by shoompon View Post
    เบาโคตรๆเลยอ่ะแล้วเสียงผมละได้ยินอะป่าว

เบาโคตรๆเช่นกันครับ

Comment

• Originally posted by eihander View Post
      ถ้าเจอคุณผมต้องบินสูงหน่อยเดี๋ยวเป็นเครื่องบินแช่แข็ง
      - -
      อันนั้นมันเมื่อก่อน ตอนนี้มีแต่ fireman(ผม)
      Freeze man ยังไม่มา ยังไม่ได้วื้อเกมครับ

Comment

• เป็นไงกันบ้างคับ คนเยอะมั้ย ขี้เกียจเฝ้าBF2142ล่ัะ คนหายหมด

Comment

• พอดีลงใหม่...พึ่งมาสังเกตุ ปรับ good visual all น่ะครับ 1680*1050 (XP)
          พอเข้าไปเล่นในเกมส์ ออนไลน์อินเตอร์เนทแล้วกดออกมาเชคดู มันเป็นแบบเนี้ย -0-...

แต่ถ้าลองครีเอท แบบ lan มันก็ good visual all น่ะ

Comment

• Originally posted by qbert View Post
            เป็นไงกันบ้างคับ คนเยอะมั้ย ขี้เกียจเฝ้าBF2142ล่ัะ คนหายหมด
            จนเขาจะปิดแล้วหนิครับ 2142 ไร้ทางเยียวยา มาเล่น warhead กันเถอะ จำนวนคนดูตรงลายเซ็นต์ก็รู้แล้วว่ามันเยอะกว่า 2142 อีก

ปล.ไว้อาลัยกับ 2142 sv. ไทยครับลาก่อน

Comment

• ตอนนี้ PB มาแล้วนะครับ ไม่มีคนโกงแน่นอน(แม้บางคนมันจะยังเก่งเวอร์)

Comment

• Originally posted by shoompon View Post
                จนเขาจะปิดแล้วหนิครับ 2142 ไร้ทางเยียวยา มาเล่น warhead กันเถอะ จำนวนคนดูตรงลายเซ็นต์ก็รู้แล้วว่ามันเยอะกว่า 2142 อีก

ปล.ไว้อาลัยกับ 2142 sv. ไทยครับลาก่อน
                บายๆ

crysis โคตรๆๆๆๆๆมันว้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

วันนี้ใช้ GL โคตรมันครับพี่น้อง

Comment

• วันนี้เจอเกือบครบทุกคน มันส์ ^^

Comment

• Originally posted by H13 View Post
                    วันนี้เจอเกือบครบทุกคน มันส์ ^^
                    ชื่อไรหว่า?

Comment

• ผมว่าจัด 1 server ด่านรถถังเฉพาะกันไปเลยดีม่ะรู้สึกสนุกดีน่ะครับ ฮาๆๆ

(ด่านที่เป็นทุ่ง เขียวๆอ่ะ มีรถถัง+เครื่อง บินต่างๆให้ขึ้นไป สอยกันเลยอ่ะ)
                      Last edited by armaku; 3 Oct 2008, 23:30:51.

Comment

• เรื่องเสียงพูดออกไมค์เนี่ยเบามากๆเหมือนกันทุกคน ขนาดเปิดเสียงไมค์เต็มที่ยังแทบไม่ได้ยินเลยครับพอจะหาทางแก้ยังไงดีอยากเกรียนผ่านไมค์จัง อิอิ

Comment

• Originally posted by armaku View Post
                          ผมว่าจัด 1 server ด่านรถถังเฉพาะกันไปเลยดีม่ะรู้สึกสนุกดีน่ะครับ ฮาๆๆ

(ด่านที่เป็นทุ่ง เขียวๆอ่ะ มีรถถัง+เครื่อง บินต่างๆให้ขึ้นไป สอยกันเลยอ่ะ)
                          ด่านนี้มันดีแต่เปิดตลอดก็คงน่าเบื่อถ้า Set ให้มันวนมาด่านนี้บ่อย ๆ ก็ดีคับ

ส่วนเสียงงออกไมค์ผมก็ฟังไม่รู้เรื่องเหมือนกัน

Comment

เรื่องเสียงพูดออกไมค์เนี่ยเบามากๆเหมือนกันทุกคน ขนาดเปิดเสียงไมค์เต็มที่ยังแทบไม่ได้ยินเลยครับพอจะหาทางแก้ยังไงดีอยากเกรียนผ่านไมค์จัง อิอิ
                            ผมได้ยินคุณเบาเหมือนกันนะครับ คนอื่นได้ยินผมปกติดีนะ

Comment

• เมื่อกี้เล่นๆโดนเตะออกตลอดเลยเป็นอะไรหนิ

Comment

• Originally posted by xecution View Post
                                เมื่อกี้เล่นๆโดนเตะออกตลอดเลยเป็นอะไรหนิ
                                อ้าวเซิฟปิดซะก่อนทำใจหน่อยครับช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วงทดสอบเซิฟเวอร์อยู่ ยังไงก็ต้องมีปัญหาตามมาแน่นอนแต่ขอให้รอไปอีกหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X