Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead !!!!!! อีกแว้ววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead !!!!!! อีกแว้ววววว

พอผมเล่นด่านแรกจบ จะเข้าด่าน 2 มันมาค้างตรงโหลด ประมาณ 82% ตลอดเลยครับ ตอนแรกใช้ Vista 32 บิต Driver การ์ดจอ ก็อัพเดตแล้ว(ATI)ก้อไม่หาย ลงใหม่เป็น XP SP3 ของ Skz มันดันเด้งออก ให้เรากด Don's send อ่ะครับ ปรับไล่ตั้งแต่ All Gammer ลงไปหมดแล้วก็เป็น พอมีใครทราบสาเหตุไหมครับ วนด่านแรก จนจำ ต้นไม้ได้หมดแล้ว Y_Y

รอหน่อยครับ เกมนี้มันโหลดนาน

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      รอหน่อยครับ เกมนี้มันโหลดนาน
      ผมว่าครึ่งชั่วโมงมันจะนานไปนะท่าน มันจะรอนา....นตอน Vista x86 แต่ XP SP3 มันเด้งออกเลยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Gcnet View Post
        ผมว่าครึ่งชั่วโมงมันจะนานไปนะท่าน มันจะรอนา....นตอน Vista x86 แต่ XP SP3 มันเด้งออกเลยอ่ะครับ
        ไฟล์มีปัญหาป่าวคับ

Comment

Originally posted by Gcnet View Post
          แรมเท่าไหร่อะครับ ถ้า 2GB แล้วไม่หาย แนะนำลบแล้วลงใหม่ หรือ ลองปรับ mainstream เพราะว่า vista มันกินแรมเยอะแต่เกิดอะครับ

ควรจะ 4GB นะ

Comment

แผ่นแท้ หรือ แผ่นเถื่อน ครับ...?

Comment

ขอแทรกนิดนึง
              ภาคนี้ยังมีฉลามเช่นเดิม อิอิ
              ไล่ฟัดกับมันมาเมื่อวาน
              Attached Files

Comment

ของผม 5000+@3.0 Ram 3G Asus 2600XT 256M ส่วนเกมส์นั้น บิต ครับ ภาคแรกเล่นได้จบครับ ผมสงสัยว่าเกมส์จะมีปัญหาอ่ะครับเพราะทั้งใน VistaกะXPก้อเป็นเหมือนกัน ตอนนี้ลองโหลดตัว FullRip 3Gกว่าๆ มาลงดู เหนื่อยกะเกมนี้เจงๆ ทำไงได้ใจมันอยาก

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                  ขอแทรกนิดนึง
                  ภาคนี้ยังมีฉลามเช่นเดิม อิอิ
                  ไล่ฟัดกับมันมาเมื่อวาน
                  น้องเต่าก็ยังอยู่ครับ

Comment

ถามนิดนึงครับ ผมไปเจอตัวเกม 7G กว่าๆReload มาครับมันต่างกับตัว 5G กว่าๆ ยังไงครับว่าจะลองโหลดดู

Comment

แรมผมก็ 2 GB เช่นกันแต่ใช้เวลาโหลดด่านแค่ 10-15 วินาทีเองครับ ใช้ XP SP2 ของ SKz ครับ

Comment

ของผม 5000+@3.0 Ram 3G Asus 2600XT 256M ส่วนเกมส์นั้น บิต ครับ ภาคแรกเล่นได้จบครับ ผมสงสัยว่าเกมส์จะมีปัญหาอ่ะครับเพราะทั้งใน VistaกะXPก้อเป็นเหมือนกัน ตอนนี้ลองโหลดตัว FullRip 3Gกว่าๆ มาลงดู เหนื่อยกะเกมนี้เจงๆ ทำไงได้ใจมันอยาก
                        สมควร

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                          สมควร
                          เหอๆๆขอบคุณ

Comment

อิอิ ใช้ของแท้สิครับ ไม่มีปัญหาเรื่องไฟล์เสียแน่นอน หุๆ

Comment

แหมจะโหลดบิตหรือของแท้ผมว่าช่วยๆกันแก้ปัญหาดีกว่ามั้ยครับ เอาเป็นว่าลองเช็กกับเครื่องอื่นดูครับ ถ้าให้ดีโหลตตัวใหม่มาลงเลย ยาแก้ไอตัวใหม่ด้วยเลยละกัน

ปล.ผมซื้อแท้มาน่ะไม่มีปัญหาเล่นสบายๆ

Comment

Working...
                              X