Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความแรงของ HDD AS กับ YS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความแรงของ HDD AS กับ YS

ทำไม Seagate 320GB AS bf16MB
    กับ WD 320GB YS bf16MB เท่ากัน

Seagate 320GB AS มันแรงกว่าจริงๆหรือครับ
    ลองเทียบดู SG 75MB/S WD 65MB/S

แล้วอันไหนทนทานกว่ากันครับ

เอาแค่ 2 ตัวนี้นะครับไม่เกี่ยวกับ WD KS

ys ทนกว่าครับ....

Comment

แล้ว YS กับ ES ล่ะครับ ไม่เกี่ยวกับ ES.2 นะ
      อันไหนทนทาน และอายุการใช้งาน ได้นานกว่ากันครับ

Comment

ys มันรุ่นทนทานนิ จะประตูน้ำหรือWDก็ไม่ต่างกันมากหรอก แต่ช่วงนี้ชอบ WDเพราะราคาถูกกว่าฮุๆ

Comment

Working...
        X