overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 33

Thread: >> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

OverclockZone Member

Default >> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

>> สอบถาม การลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

พอดีลองลงแ้ล้วเล่นไม่ได้นะครับ
    ใครพอจะมีวิธี หรือเราจะแก้ไข อย่างไรครับ

พอดีเครื่องที่ลงไม่ได้ต่อเนตนะครับ อยากเล่นมาก

OverclockZone Member golfza01's Avatar
    Bangkok,Thailand

-*- เกี่ยวกะเน็ตด้วยหรอครับ

แผ่นแท้ ต้องต่อเน็ต เพื่อยืนยันพาสเวิร์ดอะไรซักอย่างนี่แหละ พอทำได้แล้วเวลาเล่นเกมไม่ต้องใส่แผ่นก็เล่นได้

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

ผมไม่แท้ เวลาลง ไม่ต่อเนต เล่นไม่ได้

ลงใหม่ต่อเนต แอ็คตีเวต copy file xxx.dll ไปวางเส็ด เล่นได้จบ

OverclockZone Member meen182's Avatar

ผมยังไม่ได้ลองเหมือนกัน เด่วจะลองของปลอมดูก่อนครับ ว่ามันต้องต่อเน็ตมั๊ย เวลาลงเกมส์

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

ต้องต่อครับ จะแท้หรือไม่แท้

OverclockZone Member I|lu$ioN's Avatar

ของผม ไม่แท้ ไม่ต้องใช้คับ . . .

ได้จากท่าน Skulltura เทพผู้บีบอัดไฟล์ได้สุดยอดมาก -_- . . .

OverclockZone Member amstel's Avatar

ตอนลงเสร็จมันจะเช็คอีกรอบไม่ใช่เหรอถึงจะลง paul.dll มันก็เข้าไม่ได้อยู่ดี

OverclockZone Member I|lu$ioN's Avatar

Quote Originally Posted by amstel View Post
    ตอนลงเสร็จมันจะเช็คอีกรอบไม่ใช่เหรอถึงจะลง paul.dll มันก็เข้าไม่ได้อยู่ดี
    เออ จิงสิเนอะ ลืมไป . . . -_-

แต่ขั้นตอนนี้ มันต้องใช้เน็ตด้วยหรอคับ อันนี้ไม่รุจิงๆ . . .

OverclockZone Member hate-bbb's Avatar

สรุปว่าต้องต่อไหมคับ กำลังจะซื้อเกม

ผมโหลดบิทมาเล่น ไม่ต้องต่อเน็ต carck เสร็จเล่นได้เลย

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ของแท้ ต้องต่อเน็ท ลูกเดียว ครับ

OverclockZone Member Yakuza_ขาลีบ's Avatar
    เฮือนข่อยยู่สกล

แท้ไม่แท้ก็ต้องต่อคับ เจอมากับตัวเลย 555

OverclockZone Member adck2008's Avatar

Quote Originally Posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
    แท้ไม่แท้ก็ต้องต่อคับ เจอมากับตัวเลย 555

ถูกต้องอย่างแรงครับ

OverclockZone Member meen182's Avatar

ผมขอมาเคลียร์ปัญหาที่คาใจหลายๆคนรวมถึงตัวผมเองสงสัยด้วย แนะนำถ้าเป็นแผ่นแท้ซื้อมาแ้ล้วถ้ามีเน็ตก็ต่อเถอะครับ แต่ถ้าไม่มีละ รวมไปถึงตัวที่ดูดมากจากบิทด้วย ไม่ต่อเน็ตเล่นได้ไหม??

คำตอบคือ เล่นได้ เพราะเพิ่งลงตัวเกมส์เมื่อกี้ มายืนยันว่าไม่ต่อเน็ตก้เล่นได้ชัวป์ 100% ครับ

ตอนลงลงได้ปกติ ไม่ต้องต่อเน็ต แต่พอจะเสร็จมันจะเช็ค SecuROM ผม Cancel ไปหลังจากนั้นก้เอาไฟล์ Crack ของเกมส์ที่ชื่อ PAUL.DLL มาทับไฟล์เดิม มันก็ยังติด SecuROM อยู่..

เผอิญ.. พอดีผมไปเจอ Crack ตัวนี้ที่ชื่อว่า Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้ โดยที่ทุกขั้นตอนที่ลง ไม่มีการต่อเน็ตใดๆทั้งสิ้น ลองเข้าเกมส์ได้ปกติ ไม่ต้อง Mount ไม่เด้ง ไม่หลุดครับ ลอง Search ใน google ดูครับ Crack ตัวนี้เวิร์คสำหรับคนที่ไม่ใช้เน็ต

ทดสอบตัวเกมส์ของ RELOADED แต่ผมไม่ได้ใช้ Crack ของ RELOADED นะ
    ผมใช้ตัวแบบข้างล่างครับ เอารูปมาให้ดู
    Last edited by meen182; 25 Sep 2008 at 00:05:51.

แล้วถ้าแครกไปแล้ว เราจะสามารถเล่นแบบมัลติเพลย์เยอร์ได้ไหมครับ???

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

สรุปว่าเป็น ยาแก้ไอ คนละตัวกัน

เดี๋ยวไปหาแบบของท่าน meen182 มาใช้ดีก่าไม่ต้องต่อเนต อิอิ

Quote Originally Posted by The Void View Post
    แล้วถ้าแครกไปแล้ว เราจะสามารถเล่นแบบมัลติเพลย์เยอร์ได้ไหมครับ???
    มัลติเพลย์เยอร์ ต้องแผ่นแท้เท่านั้นครับ

Quote Originally Posted by charif View Post
    สรุปว่าเป็น ยาแก้ไอ คนละตัวกัน

เดี๋ยวไปหาแบบของท่าน meen182 มาใช้ดีก่าไม่ต้องต่อเนต อิอิ
    ครับ Crack คนละตัวครับ ผมไม่ได้ใช้ตัว Crackที่มันเป็นไฟล์ PAUL.dll ตัวเดียวและไม่ได้ใช้ของ RELOADED ครับ

ใครมี file 2 file นี้บ้างครับ (ตัวหน้าได้แล้วเหลือตัวหลังนะครับ ) หามา 1 วันเต็ม ๆ ไม่ได้ครับ ช่วยส่งให้หน่อยครับ จะขอบพระคุณอย่างยิ่ง หรือแจ้งที่ โหลดก้ได้ครับ

Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้

จะเอาไปลงเครื่องที่ไม่ได้ต่อ net นะครับ

ได้แย้ว ลองดูก่อน ...
    Last edited by HOT_ZONE; 26 Sep 2008 at 14:36:19.

Quote Originally Posted by meen182 View Post
    ผมขอมาเคลียร์ปัญหาที่คาใจหลายๆคนรวมถึงตัวผมเองสงสัยด้วย แนะนำถ้าเป็นแผ่นแท้ซื้อมาแ้ล้วถ้ามีเน็ตก็ต่อเถอะครับ แต่ถ้าไม่มีละ รวมไปถึงตัวที่ดูดมากจากบิทด้วย ไม่ต่อเน็ตเล่นได้ไหม??

คำตอบคือ เล่นได้ เพราะเพิ่งลงตัวเกมส์เมื่อกี้ มายืนยันว่าไม่ต่อเน็ตก้เล่นได้ชัวป์ 100% ครับ

ตอนลงลงได้ปกติ ไม่ต้องต่อเน็ต แต่พอจะเสร็จมันจะเช็ค SecuROM ผม Cancel ไปหลังจากนั้นก้เอาไฟล์ Crack ของเกมส์ที่ชื่อ PAUL.DLL มาทับไฟล์เดิม มันก็ยังติด SecuROM อยู่..

เผอิญ.. พอดีผมไปเจอ Crack ตัวนี้ที่ชื่อว่า Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้ โดยที่ทุกขั้นตอนที่ลง ไม่มีการต่อเน็ตใดๆทั้งสิ้น ลองเข้าเกมส์ได้ปกติ ไม่ต้อง Mount ไม่เด้ง ไม่หลุดครับ ลอง Search ใน google ดูครับ Crack ตัวนี้เวิร์คสำหรับคนที่ไม่ใช้เน็ต

ทดสอบตัวเกมส์ของ RELOADED แต่ผมไม่ได้ใช้ Crack ของ RELOADED นะ
    ผมใช้ตัวแบบข้างล่างครับ เอารูปมาให้ดู
    เทพจริงๆครับท่าน ยกนิ้วให้เลย เดี๋ยวไปลองดูแล้วจะแจ้งผลครับ โง่อยู่นาน

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks