Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมHangบ่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมHangบ่อยค่ะ

คอมแฮ้งค์บ่อยมากค่ะ ไม่ได้เล่นในห้องแอร์
    โปรแกรมในเครื่องก็มีแต่ที่จำเป็นเท่านั้น
    แถมไม่ได้ใช้พวกphotoshop winampด้วย
    Freespace ของไดรฟ์C:เหลือ71%
    ของไดรฟ์D:เหลือ83%
    ใช้winxpค่ะ
    บางทีแค่เปิดบราวเซอร์ieก็ขึ้นให้ปิดบราวเซอร์แล้ว
    เป็นบ่อยมาก ใช้โปรแกรมอะไรนานๆไม่ได้ ต้องให้ปิดตลอด
    ใช้ได้ไม่ถึงชั่วโมงเครื่องแฮ้งค์
    เครื่องเราใช้
    pentium4
    CPU 1.80GHz
    Ram: 256MB

ต้องเพิ่มแรมดีมั้ยคะ หรือต้องเปลี่ยนการ์ดจอเลย
    พอดีลงเกมส์ไว้ด้วยaudition
    แต่คาดว่าจะต้องลบทิ้งแล้วเพราะคอมแฮ้งค์บ่อย เบื่อมากจริงๆ
    แล้วถ้าเปลี่ยนข้อมูลในเครื่องจะหายหมดเลยป่าวคะ

ลงวินใหม่เล้ย
    audition copy ไว้ แล้วทำตามเวปบอก ก็จะเล่นได้ไม่ต้องโหลดใหม่

Comment

คอมแฮ้งค์บ่อยมากค่ะ

อืม ลงใหม่จนไม่รุ้จะลงยังไงแล้วค่ะ
      ลงสดๆร้อนเมื่อ3วันก่อน มันก็ยังแฮ้งค์
      คืออยากแก้ปัญหาแบบถาวรอะค่ะ
      พูดง่ายว่าตอนนี้มีโปรแกรมในเครื่องรวมพวกofficeทั้งหมด 8โปรแกรม
      ช่วยทีนะคะถ้าใครรุ้

Comment

hang ยังไง หน้าไหนอ่ะงับ มีแววซื้อใหม่ หุหุ

Comment

ขอรายละเอียจให้ มากหน่อยได้ไหม ครับ

แอด msn มา ครับ ยินดีช่วย ครับ

job_land@hotmail.com
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

โดนชิงไปและ 55+

Comment

ลองดูพัดลมแล้วหรือยังครับ มันเสียหรือป่าว

Comment

Working...
              X