Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Notebook ที่พันทิพย์หรือฟอร์จูนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Notebook ที่พันทิพย์หรือฟอร์จูนดีครับ

กำลังคิดจะถอย s42 ไปซื้อที่ไหนดีครับระหว่าง pantip กับ fortune
    แนะนำร้านด้วยก็ดีครับ

Originally posted by windowzzz View Post
    กำลังคิดจะถอย s42 ไปซื้อที่ไหนดีครับระหว่าง pantip กับ fortune
    แนะนำร้านด้วยก็ดีครับ
    แนะนำใกล้ที่ไหนไปที่นั้นคับ แต่ถ้าเลือกได้ไปพันทิพดีกว่ามีร้านเยอะกว่าโปรดีกว่า(พันทิพหลีกร้านสปีดละกัน)

Comment

ฟอร์จูนครับ ดูร้านตัวแทนทั้งหลายนั่นล่ะครับร้านไหนให้ข้อเสนอดีกว่าก็เอาร้านนั้นครับ เดินดูหลายๆร้านครับ บางทีต่างร้านกันต่างข้อเสนอนิดเดียวพวกของแถมก็ต่างกัน พันกว่าก็มีครับ^^

Comment

fortune ครับ พันธ์ทิพย์ เลห์เหลี่ยมมากเกินไป เอาเครื่องย้อมแม้วขายก็มี ระวังกันเอง ไปfortune ดีกว่า

Comment

for อีกคน

Comment

ฟอร์จูนครับ เพราะพันธ์ทิพย์ไม่ค่อยดูแลลูกค้าเท่าไหร่ถือว่ามีคนเข้าเยอะกว่าน่ะครับ

Comment

ฟอดีก่า ผมพาเพื่อนแฟน น้องไปที่พัน มานไม่สนใจเลยเวลามีปังหา เอาประมาณว่ากุขายได้ละ เซงเปด เปด เปน รมว สาธา ไอ้เปด

Comment

Working...
              X