Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมพิวเตอร์เพื่อเกม"ครายซิส วอร์เฮด"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมพิวเตอร์เพื่อเกม"ครายซิส วอร์เฮด"

เข้าไปดูกันไม่รู้จะเอาไว้ห้องไหนดี แต่ห้องนี้น่าจะเหมาะล่ะนะ
    http://www.manager.co.th/game/viewne...=9510000107433

อ้างอิง; www.manager.co.th ครับ

เห็นแล้วอยากจะด่า ไม่ใช่ด่าเจ้าของกระทู้นะครับ

คนที่เล่นมาแล้วคงจะทราบๆกันดีว่า spec แค่นี้มันเอาไม่อยู่ มันแค่พอเล่นได้

Comment

นี่แหละคือการตลาด

Comment

ผมว่าเข้าก็ไม่ได้เวอร์อะไรนะครับ 30 เฟรม เข้าไม่ได้บอกนะครับให้เรา ดันทุรังปรับ very high สักหน่อย เอิ้กๆๆ

Comment

ตีเป็นเงินไทยเกือบ 25000 แหนะ E8XXX + HD4850 ได้เลย

Comment

อย่างแพงอ่ะ ใครหวดไปก็บ้าแหล่ว

Comment

ทู้2 พูดได้ สวย แรงกานี้ยังกาตุก

Comment

Working...
              X