Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSUยี่ห้อGizzดีปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSUยี่ห้อGizzดีปะ

คือจาไปซื้อมาใส่มั้งเหนถูกดี

450wยี่ห้อGIZZราคา 500

หรือเอาdeluxดีหว่า

อืมไม่เคยใช้มันอะ แต่ประสิทธิภาพน่าจะเหมือนPSUทั่วไป

Comment

delux ดูดี กว่า ครับ

Comment

delux โลดดครับบ

Comment

จ่ายไฟไม่เต็มครับ GIZZ

Comment

จะซื้อดีๆก็ดูดีๆนะครับ ของดีไม่มีถูก และของถูกไม่มีดี
            แถวๆด้านหลังพันทิพย์ประตูน้ำ ชั้น 3 ผมเห็น PSU ขายประมาณ 300 บาท Made in Thailand มีป้ายแปะไว้บอกวัตต์เต็ม ถามคนขายก็บอกว่าวัตต์เต็ม ???

Comment

เหอเหอ เรื่องนี้มันชัวร์ๆอยู่แล้วคับ วัตต์เต็ม ซื้อมานมา 50 มันก้อจะบอกวัตต์เต็ม

Comment

หลัง 1000ทิพย์ มี PSU ปั้นเล็ก ๆ กี่ Watt ไม่รู้ ขาย 199 วัตต์เต็มเหมือนกัน (คนขายบอกมา ถามกี่ที่กี่รุ่นก็บอกอย่างงี้ ทั้งห้างมีแต่ PSU วัตต์เต็มขาย.......)

Comment

Working...
                X