Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จักเกมนี้มั่งครับThe Witcher Enhanced Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จักเกมนี้มั่งครับThe Witcher Enhanced Edition

เกมเเนวRPG ตัวเกม9gbโหดมาก

เพิ่งมาครับ ไม่เคยได้ยินข่าวคราวมาก่อนเลย ใครเคยเล่นเเล้วก็มาบอกต่อด้วยครับ

เกมส์ออกมาได้ปีนึงแล้วครับเป็น RPG of the Year 2007 ครับ ตัวที่ท่านเห็น Enchanced Edition
    นั้นเป็นตัวเสริมครับเพิ่มเควส และรายละเอียดต่างๆ ที่ภาคเก่าไม่ได้ใส่ไป ใครมีตัวเดิมอยู่สามารถโหลดไปลงเพิ่มได้ครับ
    แผ่นก็อปหาแคร็กไม่รู้ว่าออกมารึยัง แผ่นแท้ลงทะเบียนตัวเดิมก่อนจะลงตัวเสริมนี้ครับ ผมใช้แผ่นแท้น่ะลงเทียนแล้วแต่ยังไมไ่ด้โหลดมาลอง

Comment

Working...
    X