Announcement

Collapse
No announcement yet.

Qworld เกมส์ออนไลน์[ใหม่] มีใครจะเล่นมั่งไม๊ครับ ^^"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Qworld เกมส์ออนไลน์[ใหม่] มีใครจะเล่นมั่งไม๊ครับ ^^"

http://www.qworld.in.th

เกมส์ใหม่ (เปิดโคสเบต้าพรุ่งนี้)

สมัคขอ ID ได้เลย(ไม่จำกัด)

แค่อยากถามว่าใครจะเล่นเกมส์นี้มั่งไหม(ผมจะเล่นแต่ไม่มีเพื่อนเล่นอ่ะคับ)

ปิดเทอม หน้าเบื่อมาก เลยหาเกมส์เล่น (ทุกวันนี้ไม่มีเกมส์ออนไลน์อยู่ในเครื่องเลยอ่ะ)

^^"

ใครจะเล่น โพสบอกด้วย (จะได้เล่นด้วย กัน ^^"~X)

ขอเล่นด้วยละกัน กะว่า จะเล่นเปน ไอหอกซะหน่อย
    ผมมีid pfw อยู่แล้วด้วย เหอๆ

Comment

โยกังชัดๆ

Comment

ม่ะก่อนผมก้เล่นโยวกัง (ตอนMล่ะ 40 อ่ะ เลิกตอน Mล่ะ 2 อิอิ)

ตอนนี้ว่างจัด ไม่มีไรทำ เบื่อ ^^"

มาเล่นด้วยกันนะครับ

ไว้พรุ่งนี้ เปิดให้เล่นแล้ว เด่วจะมาพูดคุยกันอีกที อิอิ

Comment

เปิดวันนี้แล้วนะครับ อิอิ อยากเล่นจังเลย ^^"

12.00น.

Comment

เคยเล่นที่ มาเลเซีย Latency เยอะจัด Lag มาก เล่นได้แต่หลังเที่ยงคืน ไปหาความรู้ที่นั่นมาแล้วนิดหน่อย เดี๋ยวเจอกันครับ

Comment

Originally posted by W412L0CK View Post
              เคยเล่นที่ มาเลเซีย Latency เยอะจัด Lag มาก เล่นได้แต่หลังเที่ยงคืน ไปหาความรู้ที่นั่นมาแล้วนิดหน่อย เดี๋ยวเจอกันครับ

แง่มๆๆ

ผมยังไม่มีความรู้เลย มันเล่นคล้ายๆโยวกังป่าวอ่ะ??

แอดMsn มาคุยกาน ไม๊ ??

yok38_ns@hotmail.com

อิอิจะได้เล่นด้วยกาน

Comment

โหลด ตัวเกมไม่ขึ้นเลย ทั้ง ใน เวป บิท หรือ เวปหลัก

- -*

ยังไงเนี่ยย

Comment

อยากเล่นอยู่หรอกครับ
                  แต่พอดีเป็นเกมค่ายนี้เลยชักไม่อยากเล่น

Comment

ไม่มีการ์ดจอไว้เล่นอ่ะ

Comment

-.- ไม่ค่อยน่าเล่น

Comment

เวล 10 แล้ว ^^" งงดี ใหม่ๆก้งี้

Comment

ลองไปโฉบมาครึ่งชม.เลิกแหละ เควสบานทุ่งเลย ตีมอนเป็น10ตัวกว่าจะเวล2(ก็เล่นแค่เวล2นะแหละ) ไม่ไหวใช้เวลาเยอะเกินไป เล่นหัวงอกแน่ๆกว่าจะเก่ง กลับไปเล่นdotaเหมือนเดิมแหละ แปบเดียวเวลเต็ม555+

Comment

MMORPG ในไทยก็เงี้ยแหละครับ ชอบล๊อคให้เวลขึ้นยากๆ น่าเบื่อ [ส่วนใหญ่แทบทุกเกมส์]

ต่างประเทศเขาเล่นกันสนุกสนานเลยเก็บเลเวลมันส์ เล่นในไทยเก็บเลเวลไปแล้วจะหลับ

Comment

Originally posted by nameinw007 View Post
                              MMORPG ในไทยก็เงี้ยแหละครับ ชอบล๊อคให้เวลขึ้นยากๆ น่าเบื่อ [ส่วนใหญ่แทบทุกเกมส์]

ต่างประเทศเขาเล่นกันสนุกสนานเลยเก็บเลเวลมันส์ เล่นในไทยเก็บเลเวลไปแล้วจะหลับ
                              ถูกครับ

Comment

Working...
                              X