Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนมากวงการคอมต้องรีบอ่านครับ อันตราย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากครับ

Comment

แฮมเตอร์คุณ andromedras น่ารักจังเลยคับ

Comment

หลายคนประสบการณ์เพียบ ใครมีประสบการณ์ช่วยมาบอกเล่ากันเย๊อะๆครับ

Comment

กฏหมาย สำหรับพวกนี้ มีไว้เพื่อหลอกคนที่ไม่รู้ครับ

น้องเคยขายเครื่องเล่น mp3 ตามตลาดนัด (รับมาขาย) เครื่องเปล่าๆๆ

มันจับเครื่องที่น้องใช้ฟังอยู่ โดนไป 2 หมื่น ตอนนั้นมันกำลังจะไปเรียนต่อ ตปท.

แม่ไม่อยากให้มีปัญหาเลยจ่ายๆๆไป

ก็เลยเป็นเรื่องเตือนใจตัวเองถึงปัจจุบัน เรื่องลิขสิทธิ์เนี่ย

Comment

ผมยังไม่ได้อ่านครับ ขอบคุณที่เอามาโพสท์

Comment

ขอบคุณนะคร๊าบบบ เป็นแนวทางที่ดี

Comment

มันมาอีกแล้ว แถวบ้านเพิ่งโดนจับไปเองครับ

Comment

ติดหมุดไปเลยครับ แหมเยี่ยมจริงๆเพื่อนผมเปิดร้านเกมส์จะบอกมันต่อไปไม่ต้องกลัวล่ะ

Comment

Working...
                  X