Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงเบสหายหมดเลย/คนร้องเหมือนคาราโอเกะ/ทำยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงเบสหายหมดเลย/คนร้องเหมือนคาราโอเกะ/ทำยังไงดี

เสียงเบสหายหมดเลยกิ๊กก็อกมาก/คนร้องเหมือนคาราโอเกะปิดเสียงทำยังไงดี
    ใช้ct4760 ไดรเวอ kx3541 ลำโพงsaag10s
    เสียงอื่นยังลื่นหูเหมือนเดิมครับ

รบกวนตอบด้วยครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง
    ขอบคุณครับ

ดัน

Comment

ฟังจากเพลงฟอรืแมตอื่น เสียงเหมือนกันหรือเปล่าครับ แล้วเวลาดูหนังล่ะ เหมือนกันมั้ย ถ้าเหมือนกัน ก้ถอด sound ออกใช้ออนบอร์ดดูครับ แต่ถ้าเป็นเหมือนกัน ก็ น่าจะเป้นที่ sub แล้วล่ะครับ

Comment

ดูหนังปกติครับ/เปิดกับมือถือก็ปกติ แต่เวลาจะฟังเพลงจะเป็นทั้งmpทั้งแผ่นแท้

Comment

ท่านเรือน่าจะทราบครับ

เพราะว่าเพิ่งจะช่วยผมเรื่องเสียงเบสหายเอง

ไปเอาได้จาก redirection ป่าวครับ

Comment

รอคนมาสร้างความกระจ่าง

Comment

Working...
            X