Announcement

Collapse
No announcement yet.

MERCENARIES IIแค่เพิ่งเริ่มเกมส์เกมส์ก็ติดเสียแล้วไปยังไงครับ มีรูปให้ดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MERCENARIES IIแค่เพิ่งเริ่มเกมส์เกมส์ก็ติดเสียแล้วไปยังไงครับ มีรูปให้ดู

ด่านแรกเลยครับยังไม่ไปไหนเลยเปิดประตูไม่เป็นเสียแล้วช่วยทีครับเปิดยังไงอ่ะครับ เดินวนหลายรอบแล้วครับ

ฮ่าๆๆ ติดเหมือนผมตอนเล่นใหม่ๆเลย
    กดเลข 1 คับ แล้วก็คลิก แล้วมันจะมีกดกลมให้คลิกๆไปตรงจังหวะรูปที่มีปืนไปเรื่อยคับ แล้วจะมีเครื่องบินทิ้งระเบิดคับ
    ประมาณนี้ครับ ลองดู

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      ฮ่าๆๆ ติดเหมือนผมตอนเล่นใหม่ๆเลย
      กดเลข 1 คับ แล้วก็คลิก แล้วมันจะมีกดกลมให้คลิกๆไปตรงจังหวะรูปที่มีปืนไปเรื่อยคับ แล้วจะมีเครื่องบินทิ้งระเบิดคับ
      โอ๊วขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะไปลองดูเล่นยากเหมือนกันนะครับเกมส์นี้ ยิ่งไม่ค่อยเล่นเก่งอยู่ด้วย
      ขนาดเล่นcrysis warhead เริ่มเล่นยังใช้สูตรโกงเอาเลย อิอิกลัวไม่ผ่าน

Comment

ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบใช้สูตรโกงนะครับ มีความรู้สึกว่าถ้าใช้แล้วมันจะไม่สนุกขึ้นมาทันทีครับ ก็เลยไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่ มั่วไปเรื่อยๆครับ อิอิ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          คลิกตรงไหนครับไม่เห็นมีรูปปืนเลยครับตามรูป

Comment

เหมือนผมเลยครับ มันต้องออก***งๆ แล้วใช้เครื่องบินมาทิ้งระเบิดอะครับ

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
              ด่านแรกเลยครับยังไม่ไปไหนเลยเปิดประตูไม่เป็นเสียแล้วช่วยทีครับเปิดยังไงอ่ะครับ เดินวนหลายรอบแล้วครับ
              ตอนเล่นก็ติดตรงนี้เหมือนกันครับ

แต่ตอนนี้ลบออกไปแล้ว

Comment

ภาคแรกที่มันให้เล่น 3 ตัวป่าวหนอ ชื่อเกมมันคล้ายกัน

แต่ภาคแรกท่าใช่ ขอบอกว่ามันส์สาด ไอ้หนวดนี้ยังหนุ่มๆอยู่เลย

Comment

อ่อ ผมมั่วอยู่สักพักครับ ตอนแรกก้ งง ใน GPS แบบท่านแหละ คลิกแล้วไม่มีระเบิด ลง

แต่ เด่ว ก่อน

ให้กด เลข 1 นะครับ ที่ แป้นด้านบน ที่ เยื้องตัว Q อ่ะ

แล้ว คลิก เม้าส์ซ้าย 1 ที เป็นการ เลือกที่ทิ้งระเบิดครับ ลองดูๆๆ( ผม ลบทิ้งไปแล้ว เวลาขับรถมันขับยากอ่ะ ไม่มันส์เท่าไร)

Comment

เลข1 ด้านบนตัว Q นะครับ ไม่ใช่ F1

แล้วมันจะมีเมนูด้านข้างซ้ายมา แล้วก็เลือก ทิ้งระเบิดอะ อะไรมะรู้จำไม่ได้ Bomb ซักอย่าง

แล้วมันจะเป็นมุมมองเหมือนมองจากดาวเทียม แล้วก็เลื่อนไปให้ตรงจุดอะ แล้วก็คลิกเมาส์
                    แล้วมันจะเป็นเรดาร์ วิ่งๆ ให้คลิกเมาส์ให้ตรงช่องที่มีสัญลักษณ์เขียวๆ ให้หมด แล้วมันก็จะมาทิ้งระเบิดให้

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับตอนนี้เล่นผ่านมาได้แล้ว แต่ดันมาติดอีกจนได้ฉากที่แย่งระเบิดอ่ะครับกดตัวไหน
                      มันมีรูปรองเท้าให้เตะ กดตัวไหนกดมั่วหลายตัวแล้วไม่ได้สักทีเลยครับตามรูป

Comment

กด Space bar ย่ำๆ รัวๆ นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          กด Space bar ย่ำๆ รัวๆ นะ
                          ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดูใหม่ไม่้ว่าจะไปติดที่ฉากไหนอีก อิอิ ไม่ค่อยเก่งเลยเรา

Comment

Working...
                          X