Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead รองรับ PhysX ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead รองรับ PhysX ไหมครับ

Crysis Warhead รองรับ PhysX ไหมครับ แล้วถ้าลงแล้วภาพมันจะสวยขึ้นไหมครับ เฟรมเรทจะตกหรือป่าว สำหรับ PhysX ขอบคุณครับ

ไม่ได้ Suppost PhysX นะครับไม่เห็นบอกไว้นะ

Comment

Support ครับผม

Comment

ซัพพอทหรือเปล่าไ่ม่รู้นะครับ
        แต่รู้สึกว่าพออัพไดเวอร์ ที่เปิดการทำงานอของ PhysX แล้วรู้สึกว่าเกมส์ลื่นขึ้น โดยเฉพาะฉากที่มีการระเ้บิดรู้สึกว่ามันไม่หน่วงเหมือนกับตอนที่ที่ยังไม่อัพ
        ตอนนี้ก็เลยปรับสุด ส่วนสเป็คก็ตามรายเซ็นเลยครับ
        แต่เฉพาะภาคแรกนะครับ ภาควอร์เฮดกระตุกกระจุยเลย ( บางด่านนะ )

Comment

จากการที่อ่านตามเว็บบอร์ดฝรั่งเค้าได้ใจความดังนี้ครับ
          Cryengine 2 uses a propritary physics engine dubbed cryphysics, not Nvidia Physx
          Last edited by meen182; 25 Sep 2008, 14:54:11.

Comment

Working...
          X