Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบอุณหภูมิ ว่ามันปกติเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบอุณหภูมิ ว่ามันปกติเปล่าครับ

อยากรู้ อุณหภูมิ ของทุก ๆ ส่วนอะครับ ว่ามันร้อนได้ประมาณไหน

แล้วของผม MB มันร้อนเกินไปเปล่าครับ แล้วร้อนได้ถึงกี่องศา จะเจ๊งอะครับ
    Attached Files

โอ้ว้าวววว .... เดี๋ยวขอไปนั่งทางในนึกถึงสเป็กที่ท่านใช้ก่อนนะ .. หุหุ

Comment

เอาพัดลมเป่าแถวๆ SB อุณหภูมิ MB จะลดลง (รู้สึกมันวัดจากแถวๆนั้น หุหุ)

Comment

ของผม mb. ดูในไบออสแค่ 43 แต่ปิดเครื่องจับชิปเซ็ตที่เมนบอร์ดดู ร้อนมาก จับได้ไม่เกิน 3 วิ

Comment

ตกลงเครื่องมันเป็นอะไรเปล่าครับท่านทั้งหลาย

Comment

ปกติครับ ใช้ MB รุ่นไหนละ ของผมที่มช้อยู่ร้อน 53 เองหุหุ

Comment

ผมใช้ P5KC อะครับ

Comment

ใกล้เดี๊ยงแล้วครับ ร้อนถึง 50 c

Comment

Working...
                X