Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องรีสตาร์เองสาเหตุน่าจะเกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องรีสตาร์เองสาเหตุน่าจะเกิดจากอะไรครับ

เครื่องรีสตาร์เองสาเหตุน่าจะเกิดจากอะไรครับ ไม่ OC ครับ

1.ไวรัส
    2.ไฟไม่พอ
    3.ร้อนจัด

Comment

ลงวินโดวส์ใหม่ครับ ใช้ในห้องแอร์ครับ

Comment

Originally posted by siam2 View Post
        ลงวินโดวส์ใหม่ครับ ใช้ในห้องแอร์ครับ

ขอดู Spec หน่อยคับ

แล้วมัน Restart เครื่องเองตอนไหนคับ

เอาละเอียดๆหน่อยสิคับ จะได้ช่วยวิเคราะห์ปัญหาของท่านถูก

อาจจะมาจากระบบจ่ายไฟของท่านก็ได้นะคับ ถ้ามันไม่นิ่งมันก็ Restart เครื่องเองได้คับ

Comment

เครื่องเก่าหรือใหม่ครับ

Comment

สเป็กเป็น intel ครับ
            เครื่องที่ทำงานครับ P4 ครับ

Comment

3 ปีครับ

Comment

.
                Last edited by virussutteen; 8 Dec 2015, 23:54:43.

Comment

Working...
                X