Announcement

Collapse
No announcement yet.

โทรไปสั่ง 3870asus ที่ เจได ครับ ของยัง มี เดียวรีวิวให้ดู ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทรไปสั่ง 3870asus ที่ เจได ครับ ของยัง มี เดียวรีวิวให้ดู ครับ

ไม่รู้จะเอาตัวไหน ดีครับ เห้น ราคา ตังค์ พอไม่เกินงบมากก็มาลงตัวกับตัวนี้แหละครับ ไว้ของมา จะมาเทสให้ ชม ผม ใช้ AX78 ไม่น่าจะมีปัญหาน่ะครับขอบคุณมากครับ

รอชม อิอิ

Comment

ณ. ตอนนี้มี
      รอไปอาจจะไม่เหลือ เพราะคนที่อ่านกระทู้นี้เค้าออกไปซื้อละ มั้ง หุหุหุ

Comment

นั่งรอ

Comment

แรงป่าวอะ

Comment

พรุ่งนี้ ของ ถึงครับ จะ มารีวิว ครับ เพราะไม่ได้ ไปที่ร้าน ครับ เหอะๆๆ อาจจะไม่แรง เพราะ CPU ผมอ่อน แล้ว

Comment

ของผมได้ 12148 โดนประมาณยังไม่ได้อัดสุดๆ ลองเอาไปเทียบดู อิอิ ถ้า driver ต่ำหว่า 8.9 น่าจะไปได้ไกลกว่านี้
              เพราะ 8.9 ยังมีปัญหาเล็กน้อย

Comment

คะแนนตัวไหนครับ AquaMark3 ป่ะ

Comment

Working...
                X