Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมซื้อ E6600 มาโอจะเร็วเท่า E6700 ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมซื้อ E6600 มาโอจะเร็วเท่า E6700 ไหมครับ

คือว่าผมมีโปรแกรมที่จะซื้อเครื่องคอมใหม่ในอนาคตอันใกล้นี้
    ผมเลยมีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับการเลือก CPU ถ้าผมซื้อ E6600 มาแล้วจับโอเวอร์คล๊อกให้เท่ากับ E6700 แล้วมันจะมีความสามารถเท่าเทียมกันไหมครับ เพราะผมเห็นราคาแล้วต่างกันเกื่อบ 7000 บาท

เกือบเท่ากันครับแต่ E6700 แรงกว่าอยู่แล้วละ

Comment

น่าจะพอๆกันครับ

Comment

ที่ Mhz เท่ากัน E6600 แรงกว่าเพราะ fsb สูงกว่า

สุ่วนเงินที่ต่างกัน เอาไปใส่การ์ดจอ ทำ ให้ system E6600 แรงกว่า

Comment

Working...
        X