Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลบไดร์เวอร์ ซาวการ์ดออกได้ยังไงครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลบไดร์เวอร์ ซาวการ์ดออกได้ยังไงครับ มีรูป

คือพยายามลบไม่ได้ อ่ะ จะลงใหม่
    เพราะตอนนี้ ใช้ของตัวKX ลงจะใช้ของคีย์เอทีฟ ลงอ่ะครับ มันดีกว่ากันเยอะ

start->kx driver->uninstall ยากตรงไหนนี่ อิอิอิ

Comment

แบบนั้น ใครก็ทำได้ครับ แต่จะลบตัวเก่า กว่านั้น ออกยังไงครับ ที่ลง กับคีเอทีฟ หาทางลบไม่ได้เลย

Comment

แถมขึ้นแบบนี้อีกเวลา จะเปิดโปรแกรม ของคีเอทีฟ อัดเพลงไม่ได้เลย เซง

Comment

ลองใช้โปรแกรม ลบไดร์เวอร์อะครับ ชื่อ ไดร์เวอร์คลีนเนอร์ มั้งครับ ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

Comment

ขอบคุรครับ

Comment

รูปแรกเอาเมาส์ไปคลิกตัวที่จะถอดให้เป็นแถบฟ้า แล้วก็เลื่อนไปเมนู อัลอินสตอล รีบูตเครื่อง เจอฮาร์ดแวร์ใหม่ก็เข้าหน้านี้อีกอัพเดทไดวเวอร์เป็นครีทีฟ

Comment

start > KX >Uninstall or Re-install kX Project Audio Driver (Version 3537)

กดตามนั้น

แล้วมันจะขึ้นอย่างนี้ กดเลย remove แล้ว driver ใน device control จะหายเกลี้ยง

ถ้าเผลอไป Uninstall kX Project package (Version 3537) ซะก่อน โปรแกรมมันจะหายหมด แต่ driver คงอยู่ และ remove ไมไ่ด้

ให้ setup kx ใหม่ก่อนตั้งแต่ต้น

Comment

Working...
                X